Soko la Karume lateketea kwa moto usiku

Soko la Karume lateketea kwa moto usiku

Hata wewe siku Serikali inataka eneo la nyumba yako kufanyia shughuli zingine zenye manufaa ya Taifa inakujulisha mapema, ikifika wakati waliokupa kama hujaondoka kwa hiyari wanakuondoa kwa nguvu na wanabomoa nyumba yako, lakini hawaji kukuchomea moto. Kumbuka hilo.

Hapa hakuna Serikali iliyohusika, moto ni majanga na inabidi tuwape pole nyingi sana hawa wahanga na tutafute namna ya kuwasaidia kwa hali na mali na si kuliingiza hili jambo kwenye siasa, ni mapema mno.

umejibu kipengele kimoja bidada,,,,twende cha uhamishaj wa masoko
 
nimempigia rafki yangu ni mtu mzima yaani AANALIA TU as i speak

mzigo wa m20 wameleta juzi kutoka nairobi hata hawajauza ni sshidaa
looh yale ma high hills????travolta????simple za kufa mtu yaani hupati kokote hapa dar aiseee will mis uuu Karume

mpe pole sana!asikwambie mtu karume kulikuwa na mizigo ya uhakika!mwenzako akinunua ktk boutique au maduka yenye majina makubwa kina sie tunanunua karume ilikuwa ngoma droo! dah! nimesikitika sanasana! mungu awatie nguvu wahanga wote!
 
Pole kwa waathirika wote! Ila laiti wangekuwa wamesikia na kutekeleza kuwa walitakiwa wahame na kwenda maeneo waliyotengenezewa yasingewakuta haya. Pale hapajaandaliwa kibiashara, hivyo kama kuna janga lolote latokea pale kutokana na miundo mbinu yake, hasara itegemewe. Hamna maeneo ya kupita vizuri, vyoo, vibanda vya mbao (vinashika moto kiurahisi) na mengine mengi. Hivyo nawapa pole wote walioathirika kwa njia moja au nyingine (nami nikiwepo maana nanunuaga vitu hapo), ila ni muda muafaka nao wamachinga waache UBISHI. Waende machinga complex. Watu watapazoea tu. Mbona zamani stendi wa mabasi ya mkoa wakati yaamishwa toka Kisutu kwenda Ubungo tulilalamika sana ila sasa tumezoea? Waende pale, TUTAZOEA tu, na kama likitokea janga pale, kutakuwa na wa kumlaumu.
 
I have a suspicious feelings that ze market is purposeful burned down to move the bussiness people to the complex building...Ilala municipality can be responsible in this because if they are not involved why fire emergenc didnt respond quickly until the whole market is completly down. Why if one of the bakhresa premise alert for fire we see lots of fire cars emergence pass on the other side of road try to respond quiclky???this is not a proper way of pushing people to the new place of business, think about their income,family and children...for real i have right to speak for them abd one day my suspission will become reality....i appologise for the broken english but it pained me to the extent that my tongue stacks to let out swahil words 😒😒😏

Umeniwahi I was just telling my young brother this morning that this thing is a conspiracy,haiingii akili ni kabisa aisee ila ndo hivyo.China na Russian propaganda zimeanza kutumika Bongo sasa hivi
 
Hiyo ni fimbo ya wakubwa,kwani kuwahamisha kwa maneno Inge kuwa ngumu,poleni sana mliofikwa na maafa
 
mi nadhani hajakosea kuoanisha haya matukio, kama great thinker unatakiwa kufikiri zaidi ya pale watu wa kawaida kama wewe faiza wanapoweza fikiria. Acha kuwa na akili mgando jaribu pia kufikiri nje ya box

Hakuna boksi hapo wala pakacha, janga la moto limetokea hata haujazimika mnakuja na siasa majitaka, yaani hata waliounguliwa kwenu ni chambo cha siasa majitaka, hamna hata ubinaadam kiduchu?

Kuna punguani mwingine, sijui ilikuwa wewe? hata mvua zilizotokea akazihusisha na CCM, eti kwanini hawakuzizuwia mapema. Huko ndio kufikiri nje ya boksi?
 
Asante sana mkuu sante05 kwa kuleta habari haraka na za uhakika pamoja na picha za kutosha.., hii nimeisikia kwa mara ya kwanza hapa JF mpaka nikahic ni uongo.., bigup bro..!
 
It's completely down!!

Jszs5GFxdnF JX56P8AorW83khaZwoAAAAASUVORK5CYII=
 
Kwahiyo wewe umeamua kuhurumia hao ndugu zako 6 tu,je hao wengine halali kwao kuunguliwa?
Acha ubinafsi kama unatoa pole toa kwa wahanga wote.

hauko sahihi, vip siku ajari ya basi ikitokea na ndugu zako walikuwepo ktk basi, utakuwa na muda wa kuwafikilia wengine zaidi ya ndugu zako?
 
mpe pole sana!asikwambie mtu karume kulikuwa na mizigo ya uhakika!mwenzako akinunua ktk boutique au maduka yenye majina makubwa kina sie tunanunua karume ilikuwa ngoma droo! dah! nimesikitika sanasana! mungu awatie nguvu wahanga wote!

karume kuna vitu sumuu yaani asikwambie mtuu

viatu ni hataree yaani
 
Baada ya kufanikiwa kuwaondoa wamachinga pale Mwenge kwa kutumia mbinu mpya, kali na ya kisasa kabisa.., naona mmefanikiwa tena kuwaondoa pale Karume.., tena kwa kutumia mbinu iliyoboreshwa na ya uhakika zaidi kuliko hata ile iliyotumika pale Mwenge. Hivi ndivyo serikali inabidi iwe.., mnatakiwe muendelee kuwa wabunifu zaidi especially kwa ile kero ya muda mrefu kabisa pale ubungo ambapo sasa pamekuwa kama gulio la kule Igunga considering lile ni lango la jiji. Kuweni wabunifu zaidi ili tuone mafanikio pale ubungo.., safi sana! (Ikiwezekana tangazeni pale ubungo kuna tishio la bomu, ndio ubunifu kama huo ninaouongelea yani)
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom