Soko la Kawe lateketea na moto Septemba 15, 2025

Soko la Kawe lateketea na moto Septemba 15, 2025

Cute Wife

Platinum Member
Joined
Nov 17, 2023
Posts
3,034
Reaction score
8,378
Wakuu,

Soko la Kawe linatekea kwa moto muda huu, chanzo cha moto huo bado hakijajulikana ambapo moto huo ulizuka majira ya saa sita usiku. Au ndio project kama ilivyokuwa kwenye moto wa Kariakoo, ambao kama sijachanganya mafaili ripoti yakd haijawahi kutoka mpaka wa leo!

Kwa hali ilivyo sidhani kama kuna waliookoa chochote kwa hali hii, kama sauti inavyosikika hapo, Zimamoto wameishiwa maji ikiwa ni saa saba usiku, wameondoka na kwenda kuyatafuta kwengine waje kuzima. Ila wanajeshi si wapo karibu wanaweza kwenda kusaidia kuzima fasta? Au ndio wote wako kwa mama?

Wa Malawi, aliyekaribu atupatie updates.



Pia soma Soko Singida Linawaka Moto Muda Huu
 
Usikute siasa, CCM imetuharbia nchi kiasi kila kinachotokea tunahisi kina baraka zake.
 
Open spaces zimeisha Dar, watu washafanya yao.

Hilo soko ndio alijengwi tena. Baada ya hapo fisadi mmoja anachukua kiwanja.
 
Wakuu,

Soko la Kawe linatekea kwa moto muda huu, chanzo cha moto huo bado hakijajulikana ambapo moto huo ulizuka majira ya saa sita usiku. Au ndio project kama ilivyokuwa kwenye moto wa Kariakoo, ambao kama sijachanganya mafaili ripoti yakd haijawahi kutoka mpaka wa leo!

Kwa hali ilivyo sidhani kama kuna waliookoa chochote kwa hali hii, kama sauti inavyosikika hapo, Zimamoto wameishiwa maji ikiwa ni saa saba usiku, wameondoka na kwenda kuyatafuta kwengine waje kuzima. Ila wanajeshi si wapo karibu wanaweza kwenda kusaidia kuzima fasta? Au ndio wote wako kwa mama?

Wa Malawi, aliyekaribu atupatie updates.

View attachment 3472237

Pia soma Soko Singida Linawaka Moto Muda Huu
Set up
 
Hili ni janga la taifa, moto unawaka bila njiti ya kiberiti, uchawi na chuki tutaacha lioi ndugu zagu...?
 
Wakuu,

Soko la Kawe linatekea kwa moto muda huu, chanzo cha moto huo bado hakijajulikana ambapo moto huo ulizuka majira ya saa sita usiku. Au ndio project kama ilivyokuwa kwenye moto wa Kariakoo, ambao kama sijachanganya mafaili ripoti yakd haijawahi kutoka mpaka wa leo!

Kwa hali ilivyo sidhani kama kuna waliookoa chochote kwa hali hii, kama sauti inavyosikika hapo, Zimamoto wameishiwa maji ikiwa ni saa saba usiku, wameondoka na kwenda kuyatafuta kwengine waje kuzima. Ila wanajeshi si wapo karibu wanaweza kwenda kusaidia kuzima fasta? Au ndio wote wako kwa mama?

Wa Malawi, aliyekaribu atupatie updates.

View attachment 3472237

Pia soma Soko Singida Linawaka Moto Muda Huu
Kinachoumiza wengi wao ni masikini wanatafuta tonge dogo daah asee msingi wako wamkopo ndo unateketea alafu familia yako inakutegemea alooo sikia kwa mtu tu hizi ishu
 
Duh 🙄 nilitaka niache kuajiriwa umenitisha
Mkuu achana na kuajiriwa jiajiri kuna dawa unaweka sehemu yako ya biashara hata kama moto unatokea hautaunguza sehemu yako ya biashara kamwe ukiwa nayo hiyo yangu na ukiweka sehemu yako ya biashara.Ykiwa Teyari kufanya biashara nitafute kwa wakati wako iliniweze kukufanyia kinga dhidi ya moto na wezi pia.
 
soko linavyoteketea namna na mali za watanzania wabangaizaji ndani yake moyo unaumia sana .

Unajaribu kuwaza chanzo bila nakukosa jibu lakini unavyoendelea kuwaza tatizo linaweza kuwa ni nini? Hakukuwa na magari yakutosha au kulikuwa na magari yasiyo na maji?

Vyovyote iwavyo lakini haiwaondoi serikali kuhusika na lawama.

Wakati ukiwa unaendelea kuwaza kale kaclip kawatoto wa afisa usalama wa Taifa kanakujia kichwani akiwa amekumbatia kama mil 800 hivii 😭😭😭

Halafu karibu anapita mtu unamsikia #October tunatik ✔️ dah! Unaweza kupata kesi ya kuua bila kukusudia aisee .

Mungu awape moyo wa uvumilivu wote waliyokutana na madhara ya kufunguliwa na mali zao .
 
Back
Top Bottom