Soko la Karume lateketea kwa moto usiku

Soko la Karume lateketea kwa moto usiku

Kwa wote ambao Mali zao zimeteketea, Poleni sana. Hakika hili ni pigo kubwa sana kwa wajasirimali. Insurance ya biashara ni muhimu sana katika kipindi kama hiki kigumu. One of those days, when everything goes wrong.
 
Majanga!

Poleni sana waathirika. Ni wakati muafaka sasa mjipange ki leo zaidi na si kurundikana kama vile nchi imekosa sehemu za kufanyia biashara kimpangilio.
 
Poleni,ila nadhani ni moja ya strateji za safisha jiji. Palikua kama Kibera slums ya kule Kenya!. Hamieni soko jipya la Machinga complex.

Wacheni uongo na ufataani, safisha jiji mbona kwingine kote pamesafishwa na ilani imetolewa mapema na hawakuchomewa.
 
It's unimaginable !!, umelala ukiwa nacho unaamka masikini, poleni brothers and sisters kwa hili janga. 🙁
 
Hilo ni chezo la muda mrefu,na huko Machinga complex haendi mtu

Wacheni hizo, Serikali ikitaka kukuhamisha inakuhamisha haina haja ya kuchomea moto mtu mali zake. Mbona kwingine kote wamehamishwa na walisema hawahami? unaweza kushindana na nguvu ya dola?

Mafataani wakubwa. Iwachomee moto ili iweje? hiyo machinga complex haikuwekwa kwa ajili ya wauza mitumba, kwanza itawatosha wapi?

Saa nyingine mkiandika muwe mnafikiri japo kidogo.
 
Ndugu zangu wasiopungua 6 wana mabanda hapo. Ee Mungu waepushe na hasara hii manake zile familia zao sijui zitaishije DSM

Kwahiyo wewe umeamua kuhurumia hao ndugu zako 6 tu,je hao wengine halali kwao kuunguliwa?
Acha ubinafsi kama unatoa pole toa kwa wahanga wote.
 
Unafikiri kwa kutumia makalioo wewe ! Au ata ujasiriamali aukusoma ata kidogo we unadhani wanapenda warundikane sehemu moja au wanafata wateja wao.
Majanga!

Poleni sana waathirika. Ni wakati muafaka sasa mjipange ki leo zaidi na si kurundikana kama vile nchi imekosa sehemu za kufanyia biashara kimpangilio.
 
jaman Niko hapa na mtu
kaniambia hii ishu ilikuwa imeshapangwa na serikal

Huyo mtu ni muongo tena ni fataani, mzandik na hafai kabisa, hakuna Serikali inayoweza kuteketeza mali za raia zake kwa moto. Ili ipate faida ipi?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom