Soko la Karume lateketea kwa moto usiku

Soko la Karume lateketea kwa moto usiku

Poleni sana wahanga. Ila nitawashangaa sana kama mtaendelea kuipigia kura ccm.
 
serikali ya CCM ina roho mbaya sana. hivi hawawezi kuwandoa wamachinga kistaarabu hadi wawachomee mabanda yao na kuwatia hasara? serikali hii ya kifisadi imelaaniwa!
 
hiyo mbaya sana, pale ni wafanyabishara wadogo wadogo sasa mtaji ukipotea hivyo wanaumia zaidi.:A S cry:
 
Kwa hiyo mnalotaka kumanisha jeshi letu polisi kikosi cha kuzima moto, kilijitahidi kuzima moto au waliuwacha mpaka ukazimika wenyewe kwa sababu ya kutowajali wafanyabiashara wadogo kwa sababu ni wabishi hawataki kuhamia machinga complex?
 
Hakuna boksi hapo wala pakacha, janga la moto limetokea hata haujazimika mnakuja na siasa majitaka, yaani hata waliounguliwa kwenu ni chambo cha siasa majitaka, hamna hata ubinaadam kiduchu?

Kuna punguani mwingine, sijui ilikuwa wewe? hata mvua zilizotokea akazihusisha na CCM, eti kwanini hawakuzizuwia mapema. Huko ndio kufikiri nje ya boksi?
acha matusi basi, huwezi kutoa hoja zako kistaarabu!!
 
Punguani ni tusi la kikwenu? au Kiswahili kimekupiga chenga?
Mimi nimewahi kulalamikiwa eti nimemtukana mtu kwa kumwita mpuuzi na aliyelivalia njuga hilo swala ni mwana JF mzoefu, kumbe ni heri ningemwita punguani...thanx to FaizaFoxy...!
 
Mimi nimewahi kulalamikiwa eti nimemtukana mtu kwa kumwita mpuuzi na aliyelivalia njuga hilo swala ni mwana JF mzoefu, kumbe ni heri ningemwita punguani...thanx to FaizaFoxy...!

Naona unantafuta asubuhi na mapema.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom