Soko la Karume lateketea kwa moto usiku

Soko la Karume lateketea kwa moto usiku

Naimagine majibu:
Tumetumia nguvu, fedha na jitihada kubwa kuleta maisha bora kwa kila mmachinga kwa kuwapa Machinga Complex, kisha vijana wanakuwa wakorofi! Haiwezekani! "If u can't convince them, confuse them" now wameamka wamechanganyikiwa. Next move ni kuwahamishia wote Machinga Complex, kesho jiji kusafisha eneo, kufunga utepe mwekundu na kuweka zuio la "Hairuhusiwi Kujenga na Kufanya Biashara ama Mkusanyiko" kwa sababu za kiusalama. Tutatafuta mwekezaji aweke kitega uchumi ili tupendezeshe jiji.

Wale vijana hawazidi 500 pale, so tutawapa 500,000 kila mmoja ili "kuwapunguzia makali ya marejesho" na kutumia kama 250ml, kisha tutapata mwekezaji atakayelipa serikali 1bn, na 2bn cha juu kwa facilitators wa huu mkakati, business closed!!!
 
majiji yote duniani hupangwa. Ni TZ tu wananchi hatutaki kubali.
 
Wameamua kuwalazimisha watu kuhamia machinga complex
 
Naimagine majibu:
Tumetumia nguvu, fedha na jitihada kubwa kuleta maisha bora kwa kila mmachinga kwa kuwapa Machinga Complex, kisha vijana wanakuwa wakorofi! Haiwezekani! "If u can't convince them, confuse them" now wameamka wamechanganyikiwa. Next move ni kuwahamishia wote Machinga Complex, kesho jiji kusafisha eneo, kufunga utepe mwekundu na kuweka zuio la "Hairuhusiwi Kujenga na Kufanya Biashara ama Mkusanyiko" kwa sababu za kiusalama. Tutatafuta mwekezaji aweke kitega uchumi ili tupendezeshe jiji.

Wale vijana hawazidi 500 pale, so tutawapa 500,000 kila mmoja ili "kuwapunguzia makali ya marejesho" na kutumia kama 250ml, kisha tutapata mwekezaji atakayelipa serikali 1bn, na 2bn cha juu kwa facilitators wa huu mkakati, business closed!!!

mhhh unalyse mkuu
 
Lot of speculations,tusubiri tume iundwe ije na taarifa ya kiuchunguzi.
 
Uko sawa na sahihi kabisa, nakubaliana na wewe ila punguza ushabiki kwa ccm. CCM needs to go we need change myfriend iwe CHADEMA au Chama kingine chochote ili mradi tuone mabadiliko. hiyo miaka 50 inawatosha.

funguka sweetheart

Mabadiliko yapi unayataka kutoka chadema?
Au una maana muanze kunywa GONGO badala ya Bia?

Manake hio ni moja ya agenda za awali za Dr Slaa.
Mtakufa km mende mtoni!
Shauri yenu.

Si afadhali hio Ccm inawapa hata jeuri ya kuitukana! Wakiingia wachaga hapo, nyie waropokaji mtakula hamsa wa ishirini kila siku.
 
Serkili inahuskika 100%, na hii ni baada ya wafanyabiashara kususia ule mpango wa ufisadi wa halmashauri kutaka kuwajengea mabanda hapo....kwel hi ndo serikali sikivu ya wezi wavivu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom