Soko la Karume lateketea kwa moto usiku

Soko la Karume lateketea kwa moto usiku

Serikali sikivu ya CCM inajipanga iwe inazuia mioto mikali kama hiyo! Tunalipishwa ada za zima moto ili majanga kama haya yadhibitiwe lakini wapi! Miundo mbinu duni ya Jiji itatumaliza. Sijui kama kuna Fire Hydrant yoyote inafanya kazi katika jiji hili na hata kama ni nzima je maji yapo?
Wataalamu wapo wapo tu hali mradi siku zipite tu; tunaenda shule ili nini? Ili tukapige rushwa tuendeshe magari ya kifahari au tutumie elimu tuliyopata kuboresha maisha ya mwananchi?
 
Teh teh, poleni wahanga! Hao watakuwa ni ukawa, maana inteligensia ya kova imemulika hivo!
 
Duu maskini mimi niko hapa hapa jirani .nilishangaa kwanini umeme umekatwa ucku sina habari kilichokuwa chaendelea .maskini ndo jirani zangu kila kitu nanua hapo
 
Moto bado ni mkali, unazidii kusambaa na sasa unaelekea Breweries. Usipothibitiwa Mapema utaleta athari kubwa sana.

Hali bado ni tete, Fire walifika katika eneo la tukio na sasa wanaondoka bada ya kukubali kushindwa, hakuna wanachoweza kuokoa.

Nguzo za umeme zinaungua pia.-

Kuna umati wa watu mkubwa, baadhi wanalia kwa uchungu wakiwa wamejishika kwa kukata tamaa.
maskini bia zetu...
 
Hiyo ndiyo michezo michafu ya ccm yenu mnayoishabikia wachumia tumbo, bila kujua kuna ndugu zenu wangapi wanaoangamia kwa kulisapoti liccm, hata hapo Karume, ndugu zenu wengi sana wameumizwa kwa sababu ya vimiamia mnavyohongwa, shame on you, tena wengine ni wanachuo kabisa wanaoishabikia ccm, ujinga tu, elimu haijawakomboa.
 
Umafia wa ccm nimeanza kujua nikiwa bado mtoto till now nimekuwa so nachukulia kama ni jambo ambalo halina utofauti na sakata la kuteswa Dr Ulimboka , kuvamiwa kwa mwandishi wa habari na kuuliwa kwa Mwanahabari kule Iringa .

Vipi, ya moto wa Ilala yamekushinda unataka kuanzisha mengine? yafungulie nyuzi tutakuja kukujibu. Hapa panaongelewa moto wa Karume!

Wewe mwandishi wa habari au mwandishi wa udaku? waandishi wa habari wanaandika utumbo?
 
Umeshaambiwa usiweke biashara yako sehemu fulani, wewe unaendelea kuiweka unategemea nini?

Hao wa Karume sijasikia wakiambiwa wahame, na kama walitakiwa wahame na wakakaidi wangefanyiwa kama hao wengine na si kuchomewa moto, fikiri japo kidogo.

usikebehi biashara za wenzako kisa biashara yako ya k ni mobile.
 
Hiyo ndiyo michezo michafu ya ccm yenu mnayoishabikia wachumia tumbo, bila kujua kuna ndugu zenu wangapi wanaoangamia kwa kulisapoti liccm, hata hapo Karume, ndugu zenu wengi sana wameumizwa kwa sababu ya vimiamia mnavyohongwa, shame on you, tena wengine ni wanachuo kabisa wanaoishabikia ccm, ujinga tu, elimu haijawakomboa.

Ndivyo mlivyojidanganya. Inabidi nianze kufikiria nyinyi ndio mliochoma moto na kuanza kuja humu kuhororoja na kusingizia CCM kwa kuwa tu, kwenye ulingo wa siasa inawagaragaza vibaya sana.

Amma kweli mfamaji haishi kutapatapa.
 
Duh! Kazi ipo sasa Mateja wote walio pale wanaoishi kwa Udalali wataenda wapi? Wazee wadar mjiandae kwa ongezeko la Roba.
 
Nadhani pale watahamishwa then atakuja tajiri kujenga mjengo wa maana tunaambiwa ni mwekezaji. Kumbe plans in execution
 
yani sijaelewa kitu hapa,mmesema zimamoto walichelewa,hawakua na maji,au moto uliwashinda kwa ukubwa wake!mmh poleni sana waliofikwa na hiyo mitihani.
 
Nahisi ili ni jibu kwa Swali la Mh.Wenje kwa serikali. But why why why why
 
Vipi, ya moto wa Ilala yamekushinda unataka kuanisha mengine? yafungulie nyuzi tutakuja kukujibu. Hapa panaongelewa moto wa Karume!

Wewe mwandishi wa habari au mwandishi wa udaku? waandishi wa habari wanaandika utumbo?

umeosha mbunye mapema hii au upo jf asubuhi asubuhi na utoko wako..
 
twende taratibu,hao wanaokatazwa kufanya biashara hayo maeneo yaliyokatazwa sheria ndo inasema wavunjiwe vitu vyao au waporwe???na vikiporwa vinapelekwa wapi?binafs nilishawai kumuuliza mpaka Meya wa Ilala,alikosa jibu,na nilishawai kuwauliza wachuuz wa kariakoo wakasema mgambo huchukua,unless wakatoe rushwa ndo hurudishiwa,then umetoa Mfano wa mlimani city hapo juu,,,,huwez fananisha na biashara za wamachinga,mfano manispaa ya Kinondon inasema imetenga eneo mabwepande,sasa mtu atoke mjini akanunue soksi au begi mabwe???,
Soko la Karume,wamachinga walishawai kuambiwa wahame,ule mzozo wa kuhama ulikuwepo muda mrefu,ila miaka 2-3 hivi ndo umepoa,baada ya usanii wa MACHINGA COMPLEX

Hata wewe siku Serikali inataka eneo la nyumba yako kufanyia shughuli zingine zenye manufaa ya Taifa inakujulisha mapema, ikifika wakati waliokupa kama hujaondoka kwa hiyari wanakuondoa kwa nguvu na wanabomoa nyumba yako, lakini hawaji kukuchomea moto. Kumbuka hilo.

Hapa hakuna Serikali iliyohusika, moto ni majanga na inabidi tuwape pole nyingi sana hawa wahanga na tutafute namna ya kuwasaidia kwa hali na mali na si kuliingiza hili jambo kwenye siasa, ni mapema mno.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom