umate umate
Senior Member
- Dec 23, 2013
- 111
- 15
Poleni sana ndugu zetu mliopatwa na hili janga.
Ndivyo mlivyojidanganya. Inabidi nianze kufikiria nyinyi ndio mliochoma moto na kuanza kuja humu kuhororoja na kusingizia CCM kwa kuwa tu, kwenye ulingo wa siasa inawagaragaza vibaya sana.
Amma kweli mfamaji haishi kutapatapa.
I have a suspicious feelings that ze market is purposeful burned down to move the bussiness people to the complex building...Ilala municipality can be responsible in this because if they are not involved why fire emergenc didnt respond quickly until the whole market is completly down. Why if one of the bakhresa premise alert for fire we see lots of fire cars emergence pass on the other side of road try to respond quiclky???this is not a proper way of pushing people to the new place of business, think about their income,family and children...for real i have right to speak for them abd one day my suspission will become reality....i appologise for the broken english but it pained me to the extent that my tongue stacks to let out swahil words 😒😒😏
We tatizo lako ni moja uko too generalisation hivi kwa akili yako unaweza linganisha shopping mall kubwa na wale petty entrepreneurs ambao mtaji wao aufiki even 5000Usd ? Na hili lipo kila mahala duniani wish umeshatembea na umeona mengi even Uingereza siyo watu wote watanunua bidhaa katika malls za cheshire or sheraton ila kuna sehemu ya watu wa chini according to their amount. Mi nasoma na Mungu akijalia mwakani ntarudi kupiga kura kuondoa mdudu ccm.
for sure,tunajisitiri pale,mara ya mwisho nilinunua mkanda wa kiunoni,
Hata wewe siku Serikali inataka eneo la nyumba yako kufanyia shughuli zingine zenye manufaa ya Taifa inakujulisha mapema, ikifika wakati waliokupa kama hujaondoka kwa hiyari wanakuondoa kwa nguvu na wanabomoa nyumba yako, lakini hawaji kukuchomea moto. Kumbuka hilo.
Hapa hakuna Serikali iliyohusika, moto ni majanga na inabidi tuwape pole nyingi sana hawa wahanga na tutafute namna ya kuwasaidia kwa hali na mali na si kuliingiza hili jambo kwenye siasa, ni mapema mno.
Vipi, ya moto wa Ilala yamekushinda unataka kuanisha mengine? yafungulie nyuzi tutakuja kukujibu. Hapa panaongelewa moto wa Karume!
Wewe mwandishi wa habari au mwandishi wa udaku? waandishi wa habari wanaandika utumbo?