Rais Samia adaiwa kufika Zimbabwe, Nyumbani kwa Chivayo kutoa Heshima za mwisho. Vyombo vya Habari vyadhibitiwa

Rais Samia adaiwa kufika Zimbabwe, Nyumbani kwa Chivayo kutoa Heshima za mwisho. Vyombo vya Habari vyadhibitiwa

Anonymous

Senior Member
Joined
Apr 6, 2006
Posts
130
Reaction score
379
Rais Samia Suluhu, anadaiwa kufika nchini Zimbabwe pamoja na msafara wake nyumbani kwa mfanyabiashara Wicknell Chivayo kwa ajili ya kutoa heshima za mwisho (kuhani msiba)/

Kwa mujibu wa mwandishi wa habari wa Zimbabwe, Hopewell Chin’ono, Rais Samia na msafara wake wamewasili katika makazi ya Chivayo kwa ajili ya kushiriki katika tukio hilo la maombolezo.

Chin’ono amesema tukio hilo limefanyika kwa faragha, huku waombolezaji wakizuiwa kutumia kamera na simu za mkononi, na vyombo vya habari kutoruhusiwa kufika katika eneo hilo.

“Hakuna kamera, simu wala vyombo vya habari vinavyoruhusiwa. Kuna zuio kamili la vyombo vya habari, kwa mujibu wa maafisa wa usalama wa serikali waliopo katika makazi hayo,” Chin’ono amedai.

1791291246440.png

1791291359915.png

Also

IMG_8498.jpeg



Ndege ya Rais inaonekana kuwa Zimbabwe kweli 👇🏽

 
Rais Samia Suluhu, anadaiwa kufika nchini Zimbabwe pamoja na ujumbe wake kwa ajili ya kutoa heshima za mwisho nyumbani kwa mfanyabiashara Wicknell Chivayo.

Kwa mujibu wa mwandishi wa habari wa Zimbabwe, Hopewell Chin’ono, Rais Samia na ujumbe wake wamewasili katika makazi ya Chivayo kwa ajili ya kushiriki katika tukio hilo la maombolezo.

Chin’ono amesema tukio hilo limefanyika kwa faragha, huku waombolezaji wakizuiwa kutumia kamera na simu za mkononi, na vyombo vya habari kutoruhusiwa kufika katika eneo hilo.

“Hakuna kamera, simu wala vyombo vya habari vinavyoruhusiwa. Kuna zuio kamili la vyombo vya habari, kwa mujibu wa maafisa wa usalama wa serikali waliopo katika makazi hayo,” Chin’ono amedai.


Also

View attachment 3685242

View: https://www.facebook.com/share/v/1EQQxWK5mp/

ok. :NoGodNo:
 
Tanzanian President Samia Suluhu Hassan and her delegation have arrived at Wicknell Chivayo’s home to pay their last respects.

Cameras and mobile phones are not allowed, and there is a complete media blackout, according to state security agents at the residence.
 
Rais Samia Suluhu, anadaiwa kufika nchini Zimbabwe pamoja na ujumbe wake kwa ajili ya kutoa heshima za mwisho nyumbani kwa mfanyabiashara Wicknell Chivayo.

Kwa mujibu wa mwandishi wa habari wa Zimbabwe, Hopewell Chin’ono, Rais Samia na ujumbe wake wamewasili katika makazi ya Chivayo kwa ajili ya kushiriki katika tukio hilo la maombolezo.

Chin’ono amesema tukio hilo limefanyika kwa faragha, huku waombolezaji wakizuiwa kutumia kamera na simu za mkononi, na vyombo vya habari kutoruhusiwa kufika katika eneo hilo.

“Hakuna kamera, simu wala vyombo vya habari vinavyoruhusiwa. Kuna zuio kamili la vyombo vya habari, kwa mujibu wa maafisa wa usalama wa serikali waliopo katika makazi hayo,” Chin’ono amedai.


Also

View attachment 3685242

View: https://www.facebook.com/share/v/1EQQxWK5mp/

Ndege ya Rais inaonekana kuwa Zimbabwe kweli 👇🏽

View attachment 3685247

Mapenzi hayana kificho, yaingiapo moyoni mwako, mwenye mapenzi haoni ingawa macho anayo. RIP Gurumo
 
Back
Top Bottom