King Kong III
Platinum Member
- Oct 15, 2010
- 64,056
- 98,275
Kabisa ,paskali hakosei.Andiko la Pascal Mayalla aliandika jana saa 9 usiku Voice within: Tumuombee Rais Samia afya njema
Kabisa ,paskali hakosei.Andiko la Pascal Mayalla aliandika jana saa 9 usiku Voice within: Tumuombee Rais Samia afya njema
We ni msengeLeo tarehe 19/10/2026 alitakiwa alitakiwa kuonekana kwenye uzinduzi sehemu fulani na hajatokea.
Watanzania tunayo haki ya kikatiba kufahamu rais Yuko wapi kwa sababu urais sio wa CCM Wala wa familia yake ni wa nchi na wa wananchi wote.
Ikulu itoe statement iseme rais Yuko wapi.
Ameenda!! (In Kenyan voice)Leo tarehe 19/10/2026 alitakiwa alitakiwa kuonekana kwenye uzinduzi sehemu fulani na hajatokea.
Watanzania tunayo haki ya kikatiba kufahamu rais Yuko wapi kwa sababu urais sio wa CCM Wala wa familia yake ni wa nchi na wa wananchi wote.
Ikulu itoe statement iseme rais Yuko wapi.
Ukimya wakati ni bora kuliko haya maneno yasiyo na stahaWe ni msenge
Mtu aliezoea kuzunguja huko na kule, ukimuweka Eda ni kama jela kwake anaweza kuugua! au sio Pasco?Andiko la Pascal Mayalla aliandika jana saa 9 usiku Voice within: Tumuombee Rais Samia afya njema
Mhhh vipi mkuu ni wewe huyuMkuu
Kwani hiyo ziara ya kwenda kwenye uzinduzi ilimpangia wewe!!?
Au wewe ni katibu mkuu kiongozi!
Tetesi zipo nyingi,
Kwa sasa tukubali kumuombea TU kama wasaidizi wake wanavyosisitiza!
Mungu ibariki Tanzania!
Wanaanza hivyo hivyo km kwa jiwe..!!Andiko la Pascal Mayalla aliandika jana saa 9 usiku Voice within: Tumuombee Rais Samia afya njema
Tupo tayari kwa taarifa yoyoteWanaanza hivyo hivyo km kwa jiwe..!!
Kwa nini unamtukana?We ni msenge
Kabisa kwa bashasha kubwaTupo tayari kwa taarifa yoyote
Bi Eda yuko mahututiKabisa kwa bashasha kubwa
Yuko ndichiNauliza Yuko wapi ??? Samia Yuko wapi naomba majibu huu Uzi sitoki mpaka serikali wanijibu ni wajibu wao
Unaelewa maana ya neno 'msenge' ? Au unajiandikia tu...We ni msenge
Wakianza Hivyo Ujue Kama Bundi Lazima Litokee JamboMshaanza wanga 😂
Leo tarehe 19/10/2026 alitakiwa alitakiwa kuonekana kwenye uzinduzi sehemu fulani na hajatokea.
Watanzania tunayo haki ya kikatiba kufahamu rais Yuko wapi kwa sababu urais sio wa CCM Wala wa familia yake ni wa nchi na wa wananchi wote.
Ikulu itoe statement iseme rais Yuko wapi.