Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
T
TIETA
JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2025
Last seen
30 minutes ago
Posts
1,065
Reaction score
3,016
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by TIETA
Find all threads by TIETA
Live New Posts
Postings
About
TIETA
replied to the thread
Bunge la EU linajadili kumpitisha Lissu apate Tuzo ya Sakharov
.
Vipi bwashe wewe si pia ulienda eda kumuunga mkono mshangazi? Imekuwaje tena umerudi mapema kwa fujo?
Today at 7:07 PM
TIETA
replied to the thread
Rais Samia awaapisha viongozi na kuongoza baraza la Mawaziri 01 Oktoba 2026
.
Anawaza kumbato la mume wake mdogo ata limisije? Na yale macho du!. I can imagine anavyoumia na kuwaza.. sana
Today at 7:06 PM
TIETA
replied to the thread
Heche: Kama hawataki demokrasia na sisi tutaenda kule kuwafungia milija ili wawe na njaa hapa ndani
.
Argument ya kitoto sana. Unahitaji kwenda shule
Today at 6:16 PM
TIETA
replied to the thread
Heche: Kama hawataki demokrasia na sisi tutaenda kule kuwafungia milija ili wawe na njaa hapa ndani
.
Mama yuko eda na sisi wafuasi wake tulikubaliana kwenda eda. Vipi tena mwenzangu mbona wewe umemaliza mapema
Today at 6:13 PM
TIETA
replied to the thread
Machawa kuendelea kuomboleza
.
Mmepoteza baba wawili kwa kipindi kifupi. Usijali mimi ni baba yako mpya.
Today at 3:46 PM
TIETA
replied to the thread
Machawa kuendelea kuomboleza
.
Soon utaanza kunisifia na kuniita baba mdogo na first gentleman. Ninaenda kumuoa mama yako. Walai, kitu kiko tayari kunikubalia
Today at 3:44 PM
TIETA
replied to the thread
Kuhusu Kifo Cha Bilionea Chivayo :Je Huu ni Utabiri au Mpango Mkakati?
.
Wewe ubwabwa umekuchanganya akili sana. Watu wanaongea issues za nchi wewe ni udini tu. Kwani ujapewa sinia la ubwabwa? JAMANI MPENI...
Today at 11:23 AM
TIETA
replied to the thread
Picha za Ikulu, Mitandao, na Maadili: Ni nani aliyevunja kanuni?
.
Kuna uzi umeanzishwa jana lakini umefutwa kuhusu Chivato na kipenzi chake
Today at 7:11 AM
TIETA
replied to the thread
Mjumbe hauawi, ni Mwamba Heche na si mimi
.
Unaonekana una wivu mkubwa sana. Harafu wewe unaonekana bado akili kama ya mtoto wa shule kweli. Mtu mzima bado unaongelea GPA. Ahahaa...
Today at 2:50 AM
TIETA
replied to the thread
Mjumbe hauawi, ni Mwamba Heche na si mimi
.
You said it right. Basi ampeleke mahakami sasa kama ni kosa kusema akili yako imejaa mavi
Today at 2:46 AM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register