Rais Samia Yuko wapi

Rais Samia Yuko wapi

Leo tarehe 19/10/2026 alitakiwa alitakiwa kuonekana kwenye uzinduzi sehemu fulani na hajatokea.

Watanzania tunayo haki ya kikatiba kufahamu rais Yuko wapi kwa sababu urais sio wa CCM Wala wa familia yake ni wa nchi na wa wananchi wote.

Ikulu itoe statement iseme rais Yuko wapi.
Yuko Ikulu kazini, ofcourse!
Ulitaka awe wapi?
 
Leo tarehe 19/10/2026 alitakiwa alitakiwa kuonekana kwenye uzinduzi sehemu fulani na hajatokea.

Watanzania tunayo haki ya kikatiba kufahamu rais Yuko wapi kwa sababu urais sio wa CCM Wala wa familia yake ni wa nchi na wa wananchi wote.

Ikulu itoe statement iseme rais Yuko wapi.
Yuko eda zote 2
 
Leo tarehe 19/10/2026 alitakiwa alitakiwa kuonekana kwenye uzinduzi sehemu fulani na hajatokea.

Watanzania tunayo haki ya kikatiba kufahamu rais Yuko wapi kwa sababu urais sio wa CCM Wala wa familia yake ni wa nchi na wa wananchi wote.

Ikulu itoe statement iseme rais Yuko wapi.
Ni jambo jema sana kwamba unamtambua kama Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ingawaje wakati mwingine ukiingiwa ujinga unafikiri tofauti.
 
Leo tarehe 19/10/2026 alitakiwa alitakiwa kuonekana kwenye uzinduzi sehemu fulani na hajatokea.

Watanzania tunayo haki ya kikatiba kufahamu rais Yuko wapi kwa sababu urais sio wa CCM Wala wa familia yake ni wa nchi na wa wananchi wote.

Ikulu itoe statement iseme rais Yuko wapi.
Kabla ya hapo je Nchimbi yupo wapi?
 
Umejibu kishabiki sana kwa swali rahisi!

Kwanini usijibu kwa usahihi mahali alipo kama mtoa mada alivyouliza?

Na kama nawe hujui, kwanini usijinyamazie zako?
Makazi Ya Rais ni Ikulu hawezi kukaa guest kama mama yako mzazi. So Rais yuko Ikulu Dar
 
Leo tarehe 19/10/2026 alitakiwa alitakiwa kuonekana kwenye uzinduzi sehemu fulani na hajatokea.

Watanzania tunayo haki ya kikatiba kufahamu rais Yuko wapi kwa sababu urais sio wa CCM Wala wa familia yake ni wa nchi na wa wananchi wote.

Ikulu itoe statement iseme rais Yuko wapi.
Yuko eda.
 
Back
Top Bottom