Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
M
Mdaiwa
JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2025
Last seen
Yesterday at 9:28 PM
Posts
1,093
Reaction score
2,747
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by Mdaiwa
Find all threads by Mdaiwa
Live New Posts
Postings
About
Mdaiwa
reacted to
Minjingu Jingu's post
in the thread
Ulikuwa mtu huru una enjoy Life. Ghafla unaambiwa umeteuliwa kuwa Ayatollah Iran. Unaoneshwa mashimo ya kuishi
with
Kicheko
.
Yesterday at 9:19 PM
Mdaiwa
replied to the thread
Misimamo Ya Rais Samia Ni Zaidi ya Mwalimu Nyerere. Hakuna cha ICC wala Marekani wala Umoja wa Ulaya . Wote Wametimua Mbio na Kuanza Kuinua Mikono Juu
.
Huna akili boya wewe
Yesterday at 8:44 PM
Mdaiwa
reacted to
Mwana parokia's post
in the thread
PICHA: Binti anayesota ndani kwa kesi ya ugaidi
with
Thanks
.
Kwanini una ROHO MBAYA SANA ?Kisa fedha haramu za Samia kweli zinakuondolea utu?
Yesterday at 6:29 PM
Mdaiwa
replied to the thread
Kama CHADEMA walilipwa ruzuku zote bil. 2.7 na Lissu akalipwa madai yake yote na Mh. Rais Dr. SSH na bado wamehujumu uchumi wetu hivi hawa ni wenzetu?
.
Wewe kyuma kibuyu. Tutolee umbavu wako
Friday at 9:03 PM
Mdaiwa
reacted to
CHIEF PRIEST's post
in the thread
PostGE2025
Rais wa TLS, Mwabukusi atuhumiwa kufadhili Maandamano ya Tarehe 29 Oktoba 2026
with
Thanks
.
Ukombozi wa nchi yetu unakaribia na qumer kama wewe tutakuchoma kama ndafu
Friday at 10:38 AM
Mdaiwa
replied to the thread
Makonda: Serikali haiendeshwi kwa presha ya maneno
.
Kwa nini asilague vyombo vya habari na vilabu?
Thursday at 1:27 PM
Mdaiwa
reacted to
Mkulima's post
in the thread
Yote anayosema Mange niliyasema kabla Hukoo nimetulia
with
Thanks
.
Kwahiyo Kama Mange angesema wanajeshi hawapo upande wetu basi Watanzania ndio hawawezi kupigania haki zao? Mbona kila siku watu...
Thursday at 10:31 AM
Mdaiwa
replied to the thread
Napendekeza pawepo na sheria ya kuwazuia waliotorosha na kuzificha familia zao ughaibuni, wazuiwe kugombea nafasi za kisiasa ngazi zote nchini Tz.
.
Wewe ni liroboti ambalo ni *****. Haiwezekani bado una nguvu ya kuendelea kudefend pumba yako licha ya wadau kukupa fact ya hao viongozi...
Wednesday at 3:18 PM
Mdaiwa
replied to the thread
Napendekeza pawepo na sheria ya kuwazuia waliotorosha na kuzificha familia zao ughaibuni, wazuiwe kugombea nafasi za kisiasa ngazi zote nchini Tz.
.
Wewe ni taahira chouko usiye na haya. Watu wanakuelezea huyo bibi yako mwenyewe rais haramu ana mtoto yupo uingereza ila kwa utaahira...
Wednesday at 3:02 PM
Mdaiwa
replied to the thread
Napendekeza pawepo na sheria ya kuwazuia waliotorosha na kuzificha familia zao ughaibuni, wazuiwe kugombea nafasi za kisiasa ngazi zote nchini Tz.
.
Majitu mapumbavu kama wewe hayafai kuishi. Yanaleta maafa kwenye nchi
Wednesday at 8:01 AM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register