Rais Samia Yuko wapi

Rais Samia Yuko wapi

Samia hana madhara ishu ni mlima mananas ndio kirus maana marais wake mpaka 2075
 
Leo tarehe 19/10/2026 alitakiwa alitakiwa kuonekana kwenye uzinduzi sehemu fulani na hajatokea.

Watanzania tunayo haki ya kikatiba kufahamu rais Yuko wapi kwa sababu urais sio wa CCM Wala wa familia yake ni wa nchi na wa wananchi wote.

Ikulu itoe statement iseme rais Yuko wapi.
Sina tatizo lolote na wewe kwa kuandika hivi, kwa sababu najuwa unaposimamia siku zote.
Ila hii tabia ya kuzungumza uongo ulio wazi, sijui waTanzania tutaiacha lini.
Unaposema "unayo haki ya kikatiba...", hiyo ni katiba gani iliyohalalisha huyo rais unayemlilia na kuimba katiba yenyewe isemavyo. Sasa tabia hii tuiite kitu gani hasa. Mtu kajitangaza mwenyewe kuwa rais, leo unataka haki yako ya kikatiba kwa mtu ambaye haitambui hiyo katiba!

Huku kuanzisha mada zisizokuwa na mwelekeo wowote zitatusaidia kitu gani?

Hivi ukisema tu 'direct' kwamba huyo anayejitangaza mwenyewe kuwa rais hajulikani alipo, kuna kitu chochote kitakachopungua?

Sitafuti ugomvi hapa, ila unafiki ni uginjwa unaotuumiza sana ndani ya taifa hili.
 
Back
Top Bottom