Picha: Jeshi letu bana kwa kuiga tu

Picha: Jeshi letu bana kwa kuiga tu

We unahisi jeshi linaendeshwa kwa kuiga mambo ya kwenye movie kama wewe unavyoishi kwa kuiga?
Amka acha kulaza akili.

Senti furomu mai tekino wereva yuzingi jamii foramu mobaili apu
 
Kwa mtazamo wangu hakuvaa kifaa hicho kwa bahati mbaya.
Ni wazi alikuwa anaficha utambulisho wake, sababu inawezekana si mmoja wa hilo jeshi lililopo hapo eneo la tukio. Pengine yeye ni mwanajeshi wa jeshi la wananchi, inawezekana ni kiongozi mkubwa tu wa moja ya majeshi ya tz, au ni mfanyakazi wa idara ya serikali au taasisi binafsi -hapo kaenda kwa kazi maalum

maelezo mazuri sana...

Inawezekana hata ni mimi mzee wa special mission na watu wala hawanijui tunakunywa tu bia pamoja..hahaaaahaha --- mawazo tu..
 
Tatizo kuna kizazi hakijawahi kupitia mafunzo ya kijeshi kwa hiyo tuvumiliane jamani!
 
Kwa mtazamo wangu hakuvaa kifaa hicho kwa bahati mbaya.
Ni wazi alikuwa anaficha utambulisho wake, sababu inawezekana si mmoja wa hilo jeshi lililopo hapo eneo la tukio. Pengine yeye ni mwanajeshi wa jeshi la wananchi, inawezekana ni kiongozi mkubwa tu wa moja ya majeshi ya tz, au ni mfanyakazi wa idara ya serikali au taasisi binafsi -hapo kaenda kwa kazi maalum
Au msiri wa polisi aka informa,akiacha sura wazi wakamtambua usiku wanamtembelea

ploudly ngosha [emoji243][emoji243][emoji243]
 
Taifa lina safari ndefu, utoto na ujuaji mwingi kupitiliza.
 
Hapa umechemsha mzee.

Kumfyatulia bomu tumboni ndo ilikuwa suluhu inayotakiwa kufanyika?

Wangembeba kwenye karandinga lao basi.
Inaonesha huelewi maana na consequences ukiambiwa na Jeshi "tawanyika" kwa mdomo na kwa maandishi, halafu wewe unamfata kamanda wao! Hapo uelewe askari jeshi anakuuwa tu, mengine baadae.

Huo ndiyo ukweli. Wale FFU mafunzo yao ni kufata amri tu. Hawafundishwi kufikiri hata kidogo. Mwenye kufikiri ni kamanda wao tu na focus yao yote iko kwake. Kumbuka hilo.
 
Nenda Polisi kachukuwe ripoti za matukio ya vifo vya jijini Dar. Kuna kila aina ya vifo vinavyosababishwa na mauwaji.

Ni upunguani wa hali ya juu kutokuelewa hayo.
Calm down Faiza wangu

sent from my Makinikia 7 using jamiiForums mobile app
 
c8aa1b618591ff444c1e794e82c98f28.jpg

Huyo tena kashikwa kiupole kweli.

Nani asiyeelewa kuwa hakuna watu wakorofi duniani kama walemavu? Hususan hao viwete?
 
Kwa mtazamo wangu hakuvaa kifaa hicho kwa bahati mbaya.
Ni wazi alikuwa anaficha utambulisho wake, sababu inawezekana si mmoja wa hilo jeshi lililopo hapo eneo la tukio. Pengine yeye ni mwanajeshi wa jeshi la wananchi, inawezekana ni kiongozi mkubwa tu wa moja ya majeshi ya tz, au ni mfanyakazi wa idara ya serikali au taasisi binafsi -hapo kaenda kwa kazi maalum
Asante umetoa Maelezo murua kabisa
 
Huyo tena kashikwa kiupole kweli.

Nani asiyeelewa kuwa hakuna watu wakorofi duniani kama walemavu? Hususan hao viwete?
Canada tumepishana masaa 11 ila toka jana jioni saa za alberta Edmonton/calgiary hupo macho tu. Lala bana
 
Tafuta habari zake, halafu linganishaHebutafutalinganisako no 8 na 11

Humu jf siku hizi kuna polisi wengi sana
Hauelewi maana ya ulinzi shirikishi?

Kila mmoja wetu anatakiwa awe mlinzi wa nchi yetu na mlinzi wa maslahi ya kila Mtanzania na mgeni wetu mpenda amani.
 
Jeshi lolote lile Lina nidhamu zake hawezi Askari kuiga tu bila kuwa na sababu ambayo inakubalika na uongozi wake.

Waheshimu Jeshi letu, lolote lile, wanajitolea nafsi na maisha yao kutufanya sisi tulale salama.

Hata uwepo wako JF kwa kujinafas unawategemea hao hao walinda usalama wetu.

Ahsanteni sana vijana kwa kutulinda katika mazingira magumu. Msikatishwe tamaa na mapunguani wachache wasio na fikra.

Jeshi halijitolei,wana lipwa mishahara na marupurupu. Hawafanyi kazi bure.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom