ShesRise_1
JF-Expert Member
- Aug 21, 2025
- 19,072
- 44,991
- Thread starter
- #181
Anataka kuniambukiza nini 😀😀Acha usenge unataka kwenda kumshawishi awe likada mavi la lumumba kama wewe
Anataka kuniambukiza nini 😀😀Acha usenge unataka kwenda kumshawishi awe likada mavi la lumumba kama wewe
Serious bro ?Aisee huu mkasa kama una mfanano na mkasa uliowahi kunitokea mwaka 2006🤔
Mimi wakati inatokea hiyo nilikuwa below 20 .Serious bro ?
Mie hii safari ilinipa ujasiri mnoo
Mazingira yalikua magumu the nikiwa na umri mdogo sio poa
Noma sana ilikuaje?Mimi wakati inatokea hiyo nilikuwa below 20 .
Sitosahau ile safari
Huchelewi kuniambia ☕ 🫖 . 🤣🤣🤣Noma sana ilikuaje?
Sawa kaka usisahau kuandikaHuchelewi kuniambia ☕ 🫖 . 🤣🤣🤣
Bonge moja la mkasa nitaandika
Anataka kukuvutia umavini kataa na kemea kwa jina la jesu,chawa yeyote amelaanikaAnataka kuniambukiza nini 😀😀
Nakemea In Jesus name amen 🔥Anataka kukuvutia umavini kataa na kemea kwa jina la jesu,chawa yeyote amelaanika