Bashite alikuwemo lakini waziri akalichomoa jina lake kwa kuhofia kukutwa na yaliyomkuta Nape.Namfahamu D.A BASHITE dah afadhali sijamwona, hayumo ktk listi,yaani ingeniuma sana kama angekwepo ktk hii listi,kwa kweli niseme uhakiki umezingatia vigezo vyote
Atakayelalamika ameonewa si ataleta ushahidi wa vyeti vyake, majina ya classmates wake, Mkuu wake Wa shule, etcKuna mengi yanakuja wapo ambao watalalamika kuwa wameonewa
Ilitakiwa iwe kidato cha nne mkuu!!....Kidato cha pili ukifaulu unapaswa kuingia kidato cha tatu.Sasa ilikuwaje akatoka kidato cha pili akaenda cha 6 halafu chuo?
ni bora angetumia njia hiyo mda huu watu wangekuwa wamemsahau yupo mitaani anakula 10% zake za ununuzi ndege kwa cash kiimya kiimya.kuna wtu walikimbia kimya kwa janja ya kuandika barua ya kuacha kazi ili wasikose mafao,bashite angetumia janja hii tungemuacha apumzike,short of that we will bark till the end of time
Inatia huruma lakini hamna jinsi Ndo Sheria yenu inavyotakaWangewatoa kwa mafao fulani ingekuwa vzr, kuwafukuza hivi kama mbwa sio fair, nimeona jina la mhandisi mmoja mkongwe (mtu wa civil ) amebakiza miaka kama 3 hivi kustaafu cha ajabu alikuwa ana-deliver vzr amesimamia majengo watu wanatibiwa, wanasoma na maroli yanapita juu ya brbr alizosimamia na kumpa credit magu bila wasiwasi halafu kawapokea vijana wahandisi wa mlimani na kuwafundisha kazi. Leo hii unamfukuza kazi kama mbwa, hii Magu aifikirie tena atafute namna ya kuwaondoa kwa staha. Kama Bashite amachwa kwa utendaji kazi mzuri ingawa cheti chake ni fake au wanajeshi au hao police wanapeta tu ingawa wapo wenye vyeti fake lkn hawaja kaguliwa? kwa nini anafanya unyama huu kwa baadhi ya wazalendo wa nchi hii.
Salaam.
Naipongeza serikali kwa juhudu kubwa na bila kumwonea mtu haya sakata la vyeti fake. Hilo Mh Rais ameonesha dhamira ya dhati kabisa.
List nimeikagua mwanzo mwisho, sijafanikiwa kuona jina la mtu yeyote ninayemfahamu.
Lingine, sijaelewa baadhi ya waajiri au vituo vya kazi kuhusiana na hao watumishi hewa. Kuna mahali nimekuta tu MANZESE, UTAALAM, MAKAO MAKUU nk. Sikuelewa vzr,au labda typing error.
Mwenzangu umeona mtu unayemfahamu kwenye hiyo list? Dsm imeonekana kuwa na fake wengi sana.
View attachment 502849View attachment 502850View attachment 502851View attachment 502852View attachment 502853View attachment 502854View attachment 502855View attachment 502856View attachment 502857
aisee ni hataree hadi msamaha feki!Kule jimbo la hai wananchi wameomba msamaha feki kwa magufuli Nchi hii kuna vioja hakuna mfano Duniani.
Wameondoka muda si mrefu....uhakikisha ukiwa ushapita kitambo..Ha
Hawawezi kuwamo kwa sababu walikimbia wenyewe na vyeti vyao,kwa hivyo hawakukaguliwa.
Ndiyo maana hawakugusa wanasiasa, etc etc etc........Tanzania kila kitu ni feki inawezekana hata list hii ya vyeti feki nayo ni feki.
Utimue wanajesi elfu moja? Unajitakia usalama au ndiyo suicide?Huu uhakiki kwanini haukufika kwenye majeshi yetu au na wao wanatakiwa kujua kusoma na kuandika tu?
Kama bashiteWenye vyeti feki walijijua tangu wana hakikiwa......
Soma vizuri tena.Mbona jina langu silioni jaman
Ni kweli,wengine walisahau hata kuwa walifoji vyeti maana walikuabwanakaribia kuretire imagine[emoji85]Kuna mengi yanakuja wapo ambao watalalamika kuwa wameonewa