Orodha ya Watumishi wenye vyeti vya Kughushi...

Orodha ya Watumishi wenye vyeti vya Kughushi...

Ila bado hawajamaliza kuna nurse yuko hospitair ya rufaa mbeya cheti sio chake na mwingine ni mwalimu tukuyu mbeya namjua cheti sio chake lakin hawapo kwenye orodha inamaana bado kuna watu wameachwa
 
Tulia mkuu hakuna jiwe litasalia juu ya jiwe! hakuna cha jeshi wala nani lazima wote wakaguliwe tujue mbivu na mbichi!
Mkuu mbona unatuaminisha kitu ambacho ni ngumu kukuamini au wewe ndiye mkuu wa nchi?
 
Tuache ushabiki ila waache waondoke waingie watu waliojisomea kwa shida na wamekosa kazi
 
Jeshi na police jamani na wao wakaguliwe ili waingie wenye sifa kamili
 
Ila bado hawajamaliza kuna nurse yuko hospitair ya rufaa mbeya cheti sio chake na mwingine ni mwalimu tukuyu mbeya namjua cheti sio chake lakin hawapo kwenye orodha inamaana bado kuna watu wameachwa
Wengi wameachwa labda orodha ijayo au ndo wamepona
 
Mbona wafanyakazi wa mashirika ya umma sijawaona au watakuwepo kwenye list nyingine?
 
Mtumishi hewa yeye sifa yake ni ipi mkuu?
Mtumishi hewa maana yake ni mtumishi anayehesabika kama mtumishi mahala husika lakina kiuhalisia hayupo mtu wa namana hiyo , yaani ni jina tu limepewa cheki namba na mshahara linachukua (wajanja wanachukua)
 
Harafu waliofoji wanakuwaga na masifa ni kama wanajeshi na police wanasifa kweli kweli
 
Jeshi na police jamani na wao wakaguliwe ili waingie wenye sifa kamili
hawapo utumishi hao mkuu...utakonda bure....waachwe tuu waendelee kutuimarishia ulinzi na usalama...
kulikoni kukata bogi la wao kwa wao.....
hakuna kitakachofanyika huko kitaaa.....
 
Huu uhakiki kwanini haukufika kwenye majeshi yetu au na wao wanatakiwa kujua kusoma na kuandika tu?

Mbona waligunduliwa wengi kabla lakin jamaa wakaona kuwafukuza jeshi waliokwisha pata mafunzo na wapo kazin kitambo nchi itayumba wamewaacha tu wapige kaz
 
Kuna maahirika kama TANESCO na bandari majina hakuna wakati huko ndo wamejaa
Wapo kibao....wameandikwa dar es salaam.....nahisi pale kuanzia 890 hivi na kuendelea.....mlisema nguvu ya soda.....teh teh Ila hatariiii
 
  • Thanks
Reactions: SDG
Back
Top Bottom