Orodha ya Watumishi wenye vyeti vya Kughushi...

Orodha ya Watumishi wenye vyeti vya Kughushi...

Salaam.

Naipongeza serikali kwa juhudu kubwa na bila kumwonea mtu haya sakata la vyeti fake. Hilo Mh Rais ameonesha dhamira ya dhati kabisa.

List nimeikagua mwanzo mwisho, sijafanikiwa kuona jina la mtu yeyote ninayemfahamu.

Lingine, sijaelewa baadhi ya waajiri au vituo vya kazi kuhusiana na hao watumishi hewa. Kuna mahali nimekuta tu MANZESE, UTAALAM, MAKAO MAKUU nk. Sikuelewa vzr,au labda typing error.

Mwenzangu umeona mtu unayemfahamu kwenye hiyo list? Dsm imeonekana kuwa na fake wengi sana.

Screenshot_2017-04-30-08-59-09.png
Screenshot_2017-04-30-08-54-52.png
Screenshot_2017-04-30-08-54-29.png
Screenshot_2017-04-30-08-53-36.png
Screenshot_2017-04-30-08-53-22.png
Screenshot_2017-04-30-08-52-40.png
Screenshot_2017-04-30-08-51-43.png
Screenshot_2017-04-30-08-50-52.png
Screenshot_2017-04-30-09-06-21.jpg
 
Mambo zenu wanaJF.

Zimwi la vyeti fake ndo habari ya mujini mujini Dsm na duniani kote. Hapa Dsm, ukipanda daladala au ukienda bar ,swala la vyeti fake limegusa familia nyingi sana hapa nchini.

Kuna ambao wameona watoto wao, ndugu zao, rafiki zao, waume/wake zao, wazazi wao nk na sasa habari imeshavuja.
Sasa basi, tutegemee maofisi kupwaya watu siku za karibuni. Na pia watu kubaki majumbani kulea watoto na vijukuu.

Umejisikiaje baada ya kuona mtu unayemfahamu kwenye orodha ya watumishi hewa?

Binafsi sijaona mtu ninayemfahamu.
 
Back
Top Bottom