Orodha ya Watumishi wenye vyeti vya Kughushi...

Orodha ya Watumishi wenye vyeti vya Kughushi...

Hapa nampa hongera.Magufuli.

Tatizo la kufogi vyeti nadhani lingewahusu pia wakuu wa mikoa na wilaya na mawaziri kwa kuwa wanaongoza watu sasa wewe ukiwa umefogi vipi utaweza kuongoza watu walio wasomi hili waliweke sawa kwa kweli
 
Hivi hawa jamaa vyeti feki wamegusa mpaka uko kwenye jeshi ,JWTZ,Magereza,Police au ndiyo uku uku kwa wanyonge tu


Jeshi ni taaruma tofauti huwezi pata mbadara kwa kutangaza Magazetini
 
Kwakuwa Muheshimiwa Rais wa JMT ametoa agizo kuwa majina ya watumishi wote waliobainika kuwa na vyeti vya kughushi yawekwe hadharani, ningependa nitoe wito kwa waziri mwenye dhamana ya kusimamia utumishi wa umma aagize majina hayo yawekwe ktk tovuti ya wizara ili iwe rahisi kwa wahusika kujitambua na kuitikia wito wa Rais wa kuachilia ofisi haraka na mara moja.
Hii ni kutokana na ukweli kuwa kutokana na idadi ya watumishi hao kuwa ni kubwa, kazi hii ikiacha ifanywe na magazeti itachukua muda mrefu kwakuwa haitowezekana kutoa orodha yote kwa wakati mmoja.
Utalipia wewe huko magazetini?
 
Taasisi za serikali mbona sijaziona-TPA,NSSF,MSD,wizara mbakimbali. Au huko hamna walioghushi vyeti?
 
Wenye vyeti feki walisha sepa zao muda mrefu tangu uhakiki wa Mara ya pili uliofanywa na NIDA...
 
Jeshi ni taaruma tofauti huwezi pata mbadara kwa kutangaza Magazetini
Mkuu tunazungumzia vyeti fake hapa vyeti vingi ni kidato cha IV na VI hatuja zungumzia namna ya recruit,moja ya sifa kubwa lazima uwe na vyeti halali ambavyo vitakuwezesha kuwa kwenye hiyo field kwa uko jeshini kama una vyeti fake taaluma inaruhusu???!!!!!!!
 
Taasisi za serikali mbona sijaziona-TPA,NSSF,MSD,wizara mbakimbali. Au huko hamna walioghushi vyeti?
Aaaaaah aaaaaah hiyo tz yetu mkuu wana utetezi hawa wanaweza kukuambia kuna awamu nyingine alafu ndo ikawa kimyaaaaaaaaaaaa
 
Taasisi za serikali mbona sijaziona-TPA,NSSF,MSD,wizara mbakimbali. Au huko hamna walioghushi vyeti?

Hawa ni waliwasilisha vyeti feki tu. Kiama ni baada ya tarehe 15 May. Kuna ambao hawakuwasilisha vyeti kabisa na wengine wanaochangia vyeti. List yao bila shaka itavunja rekodi.
 
Aaaaaah aaaaaah hiyo tz yetu mkuu wana utetezi hawa wanaweza kukuambia kuna awamu nyingine alafu ndo ikawa kimyaaaaaaaaaaaa
Hapo wamemaliza..Nashangaa TPA,NSSF hawamo?? Mbona maajabu haya
 
Kiama ni baada ya tarehe 15 May. Kuna ambao hawakuwasilisha vyeti kabisa na wengine wanaochangia vyeti. List yao bila shaka itavunja rekodi.
Unamaanisha bado kuna list nyingine? Kama ni hivyo kwa nini mkuku asingesubiri akakabidhiwa list yote?
 
Tatizo la kufogi vyeti nadhani lingewahusu pia wakuu wa mikoa na wilaya na mawaziri kwa kuwa wanaongoza watu sasa wewe ukiwa umefogi vipi utaweza kuongoza watu walio wasomi hili waliweke sawa kwa kweli
Ni uonevu sana, hatusemi hivyo kwa kuwatetea waovu, bali kuonea waovu wengine na kuacha wengine ni zaidi ya uovu!!

Kama suala la Bashite haki ya Mungu linaniuma hatari...
 
Jeshi ni taaruma tofauti huwezi pata mbadara kwa kutangaza Magazetini
Lakini Mkuu nao wanaajiriwa kutokana na sifa ya Elimu, na wao ni watushi vile vile ktk sekta ya Umma, sasa iweje wasiguswe?
 
Si ajabu wengine MAKADA watiifu kwa vyama vya siasa!Waweke na hao wakioamua kutumia cheti kimoja kwa MTUMISHI zaidi ya mmoja.Ndiyo maana kuna madaktari walimpasua kichwa mgonjwa badala ya mguu!Hadi tuheshimiane kila mtu ale kwa jasho lake.
 
Unamaanisha bado kuna list nyingine? Kama ni hivyo kwa nini mkuku asingesubiri akakabidhiwa list yote?
Hii ya kwanza ni wale waliothibitika kufoji vyeti vyao. Lakini kumbuka kuna wengine wana matatizo mbalimbali mf. watu wawili kutumia cheti kimoja, kupotewa na cheti. Hao wametakiwa kumaliza matatizo yao 15 may kabla hawajafutwa kwene payrol.
 
Huu uhakiki kwanini haukufika kwenye majeshi yetu au na wao wanatakiwa kujua kusoma na kuandika tu?
Kuna taaluma jeshini zinazohitaji elimu, lakini si zote. Hata mtu asiyemaliza la7 anaweza kuwa mwanajeshi na akafanya kwa ufanisi mkubwa.
Na ujajiri jeshini ulikuwa wa holela tangy enzi za Nyerere hadi tu juzijuzi.
 
Back
Top Bottom