Naombeni ushauri nimekula pesa ya ada milioni mbili

Naombeni ushauri nimekula pesa ya ada milioni mbili

weeee rud nyumban tuuu maana hujui unafanya nn
acha kupoteza mudaaaa
 
Mabinti wa Kisambaa hao wamekuingiza mjini, hio ndio Tanga Hahahahaahah na kile kibaridi cha Bumbuli na ile View ilivyokuwa nzuri ukajiona kama vile Wewe ndio Adam uko Eden hahahaha ukiangalia ni Kijani na milima mizuri ikikubembeleza na kando una binti wa Kisambaa, achana nao Mpwa. Nenda kafanye kibarua Mponde Chai, si jirani tu hapo
Elli kumbe unapajua vizuri bumbuli eeh,bumbuli kuzuri c mchezo ile view yote ni kijani upepo mwanana pembeni upo na toto la kisambaa,toto jeupe.
kila weekend watoto wa chuo tunaenda dads club disco,watoto wa mtaani wanatuzimikia madokta kinyama shobo kwa sana tu na sisi bila hiyana tunawakata tu.
halafu kule mponde chai kile kiwanda kimefungwa
 
Bora unywe sumu tu huna faida duniani ww.. Ila mwambie mashua hela imeibiwa over
 
wewe ulivuna nini?
wewe ulishawahi uza tako?
Sijawahi kula ada kwanza ni aibu sana kwa mtoto wa kiume kulia lia mwamuume maamuzi, mipango na akili sasa kama wewe unakosa vitu kama ivi utaliwa tuu
 
Dogo bwege sana kumbe ndo wewe unaowaongoa mademu Wa Kitaa pale sokoni na kule Dadz pub hahaah pole sana .

Halafu hao mademu zenu watamu sana
dads club pale tumewakata sana watoto wa kisambaa,watoto wa kisambaa ni weupe c mchezo af wengi ni vi-bikra hawajui kukataa kabisa,mpaka tuna bifu na watoto wa mtaani kisa tunawakata madada zao
 
kuna mwarabu jirani Yangu huwa anawasaidi sana Vijana masharobaro wapenda mteremko kama wewe, kama uko tayari nikupe namba yake
 
Sijawahi kula ada kwanza ni aibu sana kwa mtoto wa kiume kulia lia mwamuume maamuzi, mipango na akili sasa kama wewe unakosa vitu kama ivi utaliwa tuu
nimeshapa pesa mkuu nimeuza shamba mil 8 usidhani kwamba nina dhiki sana bro.
pesa ipo kwani wewe unataka nini zaidi?chuo nawalipa mil 2 zao mfukoni nabakiwa na mil 6.
 
Back
Top Bottom