Naombeni ushauri nimekula pesa ya ada milioni mbili

Naombeni ushauri nimekula pesa ya ada milioni mbili

puppa

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2015
Posts
379
Reaction score
176
Za jioni wakubwa zangu,

Nina miaka 20 Nasoma Chuo cha Utabibu BUMBULI CLINICAL OFFICERS TRAINING CENTER naingia mwaka wa pili, nimekuja mbele yenu wakubwa mnipe ushauri nimekula pesa ya ada milioni 2, bila ada siruhusiwi kufanya mtihani wa wizara kichwa kinauma nashindwa kuwaambia wazazi najifikiria kuwadanganya nimekabwa ila nafsi inasita.

Wanawake wamenimalizia hela mpaka najuta full stress tu na kinachoniumiza ni mitihani ya wizara.
 
Duh hii kitu inawakumba wengi mimi wakati niko second year mwaka 2010/2011 kidogo yanikute hayo yaliyo kukuta sema nilipiga issue flani nkasawazisha.
Hapo huna jinsi lazima useme au uhairishe masomo
 
dah hiyo ni hatari sana......... hata mie nimeona mwanafunzi wa mwaka wa tatu mbbs kala ada mpaka kasindwa kufanya mitihani ya semester ya kwanza na ya pili hope atakuwa kadisco tena hakuandika hata barua ya kuahirisha mwaka
 
Za jioni wakubwa zangu??nina miaka 20 Nasoma chuo cha utabibu BUMBULI CLINICAL OFFICERS TRAINING CENTER naingia mwaka wa pili,nimekuja mbele yenu wakubwa mnipe ushauri nimekula pesa ya ada mil 2, bila ada siruhusiwi kufanya mtihani wa wizara kichwa kinauma nashindwa kuwaambia wazazi najifikiria kuwadanganya nimekabwa ila nafsi inasita.
wanawake wamenimalizia hela mpaka najuta full stress tu na kinacho niumiza ni mitihani ya wizara
Hiv Mwaka wa 1 Co siku hizi mnafanya mitihani wa wizara kumbe?
 
Za jioni wakubwa zangu??nina miaka 20 Nasoma chuo cha utabibu BUMBULI CLINICAL OFFICERS TRAINING CENTER naingia mwaka wa pili,nimekuja mbele yenu wakubwa mnipe ushauri nimekula pesa ya ada mil 2, bila ada siruhusiwi kufanya mtihani wa wizara kichwa kinauma nashindwa kuwaambia wazazi najifikiria kuwadanganya nimekabwa ila nafsi inasita.
wanawake wamenimalizia hela mpaka najuta full stress tu na kinacho niumiza ni mitihani ya wizara

mbona hukutuomba ushauri kabla hujaila...???? unastahili mboko kama siyo bakora za kutosha, na ukute ninyi ndio mnatoka familia duni mwisho wa siku mnaanza kuishi maisha ya kuoneshana misuli ya fedha na watoto wa familia nzuri kiuchumi ukidhani unawakomesha kumbe unajikomesha mwenyewe...sikupi hata pole maana umechukiza kweli!!!!
 
Back
Top Bottom