Naombeni ushauri nimekula pesa ya ada milioni mbili

Naombeni ushauri nimekula pesa ya ada milioni mbili

Za jioni wakubwa zangu,

Nina miaka 20 Nasoma Chuo cha Utabibu BUMBULI CLINICAL OFFICERS TRAINING CENTER naingia mwaka wa pili, nimekuja mbele yenu wakubwa mnipe ushauri nimekula pesa ya ada milioni 2, bila ada siruhusiwi kufanya mtihani wa wizara kichwa kinauma nashindwa kuwaambia wazazi najifikiria kuwadanganya nimekabwa ila nafsi inasita.

Wanawake wamenimalizia hela mpaka najuta full stress tu na kinachoniumiza ni mitihani ya wizara.
Hautendi haki, haiwezekani umeacha kuwaomba ushauri wale uliotapanya nao hela ya Ada! Kuwa fair tafadhali hebu waombe ushauri (wao) ili wasijisikie vibaya!

Cc "mwana mpotevu".
 
Za jioni wakubwa zangu,

Nina miaka 20 Nasoma Chuo cha Utabibu BUMBULI CLINICAL OFFICERS TRAINING CENTER naingia mwaka wa pili, nimekuja mbele yenu wakubwa mnipe ushauri nimekula pesa ya ada milioni 2, bila ada siruhusiwi kufanya mtihani wa wizara kichwa kinauma nashindwa kuwaambia wazazi najifikiria kuwadanganya nimekabwa ila nafsi inasita.

Wanawake wamenimalizia hela mpaka najuta full stress tu na kinachoniumiza ni mitihani ya wizara.
ingekuwa vizur kama ungewafata hao wanawake walomaliza pesa zako ndio watakushauri vizur zaid
Hujuagi ule msemo "utakula ulipopeleka mboga"
 
Acha zako clinical medicine CO wamemaliza mtihan wa wizara tayar
 
Acha zako clinical medicine CO wamemaliza mtihan wa wizara tayar
Mkuu embu nifahamishe kidgo....mm Niko Zanz kuna ndgu yangu anasoma CO chuo cha afya mbweni wao kuanzia mwaka wa kwanza hadi wa pili wanafanya mitihan inayotungwa NA chuo tu ila mwaka wa tatu ndio wanafanya mitihan ya wizara ....je INA maana mfumo huu ni tofauti NA huko Bara?
 
Za jioni wakubwa zangu,

Nina miaka 20 Nasoma Chuo cha Utabibu BUMBULI CLINICAL OFFICERS TRAINING CENTER naingia mwaka wa pili, nimekuja mbele yenu wakubwa mnipe ushauri nimekula pesa ya ada milioni 2, bila ada siruhusiwi kufanya mtihani wa wizara kichwa kinauma nashindwa kuwaambia wazazi najifikiria kuwadanganya nimekabwa ila nafsi inasita.

Wanawake wamenimalizia hela mpaka najuta full stress tu na kinachoniumiza ni mitihani ya wizara.
Hongera sana kwa kuhonga hela ya ada, rudi nyumbani ukalime tu hakuna namna
 
Mkuu embu nifahamishe kidgo....mm Niko Zanz kuna ndgu yangu anasoma CO chuo cha afya mbweni wao kuanzia mwaka wa kwanza hadi wa pili wanafanya mitihan inayotungwa NA chuo tu ila mwaka wa tatu ndio wanafanya mitihan ya wizara ....je INA maana mfumo huu ni tofauti NA huko Bara?
Huo mfumo ulikuwa uanze kutumika toka mwaka jana ikashindikana mwaka huu umeanza kwa 2nd year
 
Hata msaada cna.pole sana.Mimi mwenzio nilipelekwa chuo flan nikasome.nikajiamulia kubadilisha course na chuo.ili hela itakayo bakia Nile.
 
Huyu dogo Mpenda mademu amenikumbusha mbali.
 
Nenda Tanga mjini na wewe ukaliwe kidogo utapata ada
 
Mkuu embu nifahamishe kidgo....mm Niko Zanz kuna ndgu yangu anasoma CO chuo cha afya mbweni wao kuanzia mwaka wa kwanza hadi wa pili wanafanya mitihan inayotungwa NA chuo tu ila mwaka wa tatu ndio wanafanya mitihan ya wizara ....je INA maana mfumo huu ni tofauti NA huko Bara?
Siku hizi mwaka wa kwanza na wa mwisho unafanya tanganyika board

Mimi nimefanya tanganyika board 1st year na third year pia
 
Back
Top Bottom