Naombeni ushauri nimekula pesa ya ada milioni mbili

Naombeni ushauri nimekula pesa ya ada milioni mbili

waambie wazazi haraka!Mtoto akinyea kiganja mzazi hakati, anakisafisha tu
 
Sasa unataka tukushauri nini,,wakati unatumia uliomba ushauri
 
Za jioni wakubwa zangu??nina miaka 20 Nasoma chuo cha utabibu BUMBULI CLINICAL OFFICERS TRAINING CENTER naingia mwaka wa pili,nimekuja mbele yenu wakubwa mnipe ushauri nimekula pesa ya ada mil 2, bila ada siruhusiwi kufanya mtihani wa wizara kichwa kinauma nashindwa kuwaambia wazazi najifikiria kuwadanganya nimekabwa ila nafsi inasita.
wanawake wamenimalizia hela mpaka najuta full stress tu na kinacho niumiza ni mitihani ya wizara
Ulipotaka kula ulikuja kuomba ushaur?.acha upumbavu dogo
 
oh pole sana kijana weka namba yako ya voda nikutumie Mpesa
 
Umekula mil 2 Halafu bado unajivinjari na internet kwenye mitandao. Ama kweli watoto wa leo kweli ni zao la viwandani
 
Mabinti wa Kisambaa hao wamekuingiza mjini, hio ndio Tanga Hahahahaahah na kile kibaridi cha Bumbuli na ile View ilivyokuwa nzuri ukajiona kama vile Wewe ndio Adam uko Eden hahahaha ukiangalia ni Kijani na milima mizuri ikikubembeleza na kando una binti wa Kisambaa, achana nao Mpwa. Nenda kafanye kibarua Mponde Chai, si jirani tu hapo
 
ningekupa ila siwezi kufanya hivyo coz najua nikikupa utaenda kuliwa tena!! postpone semester katafute pesa mwakani utafanya mtihani wa wizara
 
Wakati unakula ulitushirikisha? Sasa hv ndo unatuomba ushauri
 
Back
Top Bottom