Naombeni ushauri nimekula pesa ya ada milioni mbili

Naombeni ushauri nimekula pesa ya ada milioni mbili

Unaomba hela au?
Hela hamna



Za jioni wakubwa zangu??nina miaka 20 Nasoma chuo cha utabibu BUMBULI CLINICAL OFFICERS TRAINING CENTER naingia mwaka wa pili,nimekuja mbele yenu wakubwa mnipe ushauri nimekula pesa ya ada mil 2, bila ada siruhusiwi kufanya mtihani wa wizara kichwa kinauma nashindwa kuwaambia wazazi najifikiria kuwadanganya nimekabwa ila nafsi inasita.
wanawake wamenimalizia hela mpaka najuta full stress tu na kinacho niumiza ni mitihani ya wizara
 
Bata umekula na nani kilio utuletee sisi?
Afu umri wako kama bahari vile, unakupwa na kujaa mara una 17, mara 22, mara 21.....ovyo
na ile thread yake alokuwa anaomba kuingizwa jukwaa la wakubwa mnaikumbuka?!! ngoja niitafute niwawekee
 
Pole sana kijanangu, ilaa ...si ulikua unajua ni ada au ulidhani ni ela ya lotto?
 
Dah! wkt wengine wanahangaika ada we unakula mil.2 nyambafu hujitambui wewe na nadhani kwenu zipo ndo maana umefanya hivyo
 
Hukuomba ushauri kabla hujaanza kuila. Sasa umeimaliza ndo unakuja its too late.
Ila unaanzaje na hela ilivyokuwa adimu hivi?
 
Ngoja acha maneno mengi wewe ni wa jinsia gani?
Kabla ya mambo yote
 
Za jioni wakubwa zangu??nina miaka 20 Nasoma chuo cha utabibu BUMBULI CLINICAL OFFICERS TRAINING CENTER naingia mwaka wa pili,nimekuja mbele yenu wakubwa mnipe ushauri nimekula pesa ya ada mil 2, bila ada siruhusiwi kufanya mtihani wa wizara kichwa kinauma nashindwa kuwaambia wazazi najifikiria kuwadanganya nimekabwa ila nafsi inasita.
wanawake wamenimalizia hela mpaka najuta full stress tu na kinacho niumiza ni mitihani ya wizara
Ww ni kE au ME
 
Za jioni wakubwa zangu??nina miaka 20 Nasoma chuo cha utabibu BUMBULI CLINICAL OFFICERS TRAINING CENTER naingia mwaka wa pili,nimekuja mbele yenu wakubwa mnipe ushauri nimekula pesa ya ada mil 2, bila ada siruhusiwi kufanya mtihani wa wizara kichwa kinauma nashindwa kuwaambia wazazi najifikiria kuwadanganya nimekabwa ila nafsi inasita.
wanawake wamenimalizia hela mpaka najuta full stress tu na kinacho niumiza ni mitihani ya wizara
Kupanga ni kuchagua umekula ada umechagua kukaa nyumbani,ninashaka sana na uelewa wako
 
Nakutumia 2.5 lakini usirudie kosa..give me yo mpesa name son!
 
Tatizo vijana mnapenda maisha ya juu mara IPhone unataka then kujirusha na vimwana at the end unakuja kulialia hapa.
 
Pray hard mungu atatenda muujiza na utuubu nakuungama zambi zako
 
Dogo acha kufikiria kwa kichwa kidogo kilichozungukwa na nywele fupi,hivi we ni msomi wa wapi atii! Kidude kimekunyevua nyevua ukala ada na kuharibu future yako kabisa,Laiti ungejua wazazi wako wanavyokutegemea usingefanya huo upuuz
 
Back
Top Bottom