Nahitaji mtu mwenye roohan anisaidie suala langu tafadhali

Nahitaji mtu mwenye roohan anisaidie suala langu tafadhali

Pia mkuu tambua hayo maruhani au majini si viumbe wa kuendekeza kuwasikiliza kwa kuwa wengi ni waovu na jini mwema hamuingii bin adam, kwa hiyo ukiona mtu yoyote ana hayo maruhani basi ujue yuko katika hatari kubwa ya kupotoshwa na hayo majini, utayaona ni mazuri watakapo kwambia mambo mazuri uyapendayo iko siku utaumwa watakwambia mama yako au baba yako kakuroga! je waonaje hili
Au baada ya wao kukufanyia mambo mazuri ukawakubali wataanza kukuingiza katika ushirikina na kumuasi Allah, jiepushe nao kwa kadri utavyoweza na Allah ndio msaada mkubwa kwako.
Na hakika ya ibada ifanywayo kwa amri ya jini au shetani haiwi yenye kuridhiwa na Allah.
This means,umeitekeleza kwa amri ya asiye muumba.
 
Assalaam Alaykum.

Natumai mnaendelea vyema wakuu. Well, kama mada inavyojieleza kuwa nahitaji msaada kutoka kwenu wakuu kwa yoyote mwenye Roohan.

Kama yupo humu jamvini itakuwa vyema au kama yupo unayemfaham anaye si mbaya kama utaniunganisha nae ntashkuru sana.

Napatikana Dar. Natanguliza shukran za dhati kwenu wakuu. Thanks.

Nawasilisha.
Mkuu mm ninae roohaan na nipo dar
Fanya kuni pm
 
View attachment 703263 dawa hii ndio aliyoniomba jini.
HAHA HAAAA TANGU JANA USIKU NILIJUA TU KUWA HUU UZI UNALENGO LA KUTANGA BIASHARA ..NANILIKUWA NAJUA KUWA SO CALLED KIOO NDIYE HUYO ANAYEJIITA Mgeni wa Mungu ...
AMEAMUA KUANZISHA HUU UZI KWAKUJUA KUWA KUNA WATU WENGI WANAOSUMBULIWA NA MATATIZO YA MAJINI (MAPEPO ) SO TARGET YAKE NIKUJIFNYA KUWA ANAUFAHAMU MKUBWA WA HAYO MADUDE ILI APATE KUAMINIKA NA WENYE HAYO MATATIZO NA KWAMANTIKI HIYO ATAKUWA AMEPATA WEPESI WAKUWEZA KUWATAPELI ......
 
HAHA HAAAA TANGU JANA USIKU NILIJUA TU KUWA HUU UZI UNALENGO LA KUTANGA BIASHARA ..NANILIKUWA NAJUA KUWA SO CALLED KIOO NDIYE HUYO ANAYEJIITA Mgeni wa Mungu ...
AMEAMUA KUANZISHA HUU UZI KWAKUJUA KUWA KUNA WATU WENGI WANAOSUMBULIWA NA MATATIZO YA MAJINI (MAPEPO ) SO TARGET YAKE NIKUJIFNYA KUWA ANAUFAHAMU MKUBWA WA HAYO MADUDE ILI APATE KUAMINIKA NA WENYE HAYO MATATIZO NA KWAMANTIKI HIYO ATAKUWA AMEPATA WEPESI WAKUWEZA KUWATAPELI ......
Wasiwasi ni akili
 
Assalaam Alaykum.

Natumai mnaendelea vyema wakuu. Well, kama mada inavyojieleza kuwa nahitaji msaada kutoka kwenu wakuu kwa yoyote mwenye Roohan.

Kama yupo humu jamvini itakuwa vyema au kama yupo unayemfaham anaye si mbaya kama utaniunganisha nae ntashkuru sana.

Napatikana Dar. Natanguliza shukran za dhati kwenu wakuu. Thanks.

Nawasilisha.
nenda kwa rais wa IRAN
 
ULIVOANDIKA HAPA MI NIKAJUA SIJUI ICE CREAM GANI SIJUI !
kidogo nimuombe hela mangi!
af nikuulize inakopatikana!
we kweli majini ukayape jina zuri hivo kama chakula eti "ROOOHAN"
psyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
 
Ungesema shida yako ungesaidiwa bila ya ruhani. Uusimtegemee jini kukusaidia hata wao wanahitaji msaada.

Nimekwambia hivo kwasababu nishawahi kuombwa dawa na jini. Nilinunua hiyo dawa nikatumia ikabaki akaja akaniomba.

Ikiwa wewe ni mume kuna udi fulani unatoa harufu kali unauzwa ukiuweka ndani lazima majini wa kike watakuja tena anaweza akaja mmoja au zaid inategemea na mazingira unayoishi.lakini wakija wao wanataka sex tu labda ayo mengne
yafatie.

Kwa ufupi mtegemee allah ndio kila kitu usizunguke popote.
Mkuu una weza kunitumia P. M jina la huo udi
 
hao viumbe wananishangaza wanakufanya wachamungu malipo anataka damn? wanakutaka ushike udhu kama si wachamungu udhu wa nini?

Wanafanya hivyo ili uwajengee IMAN kuwa wao ni viumbe WEMA na wa KHEYR ili UWAAMINI zaidi na zaidi so, kadri utakavyowajengea IMAN na KUWAAMINI mwisho wa siku hata wakikwambia ufanye kitu au jambo ambalo si sahihi unajikuta unafanya coz unaambiwa na kiumbe ambaye UNAMUAMINI ukijua kuwa hawezi kukupeleka kwenye wrong path.

Mwisho unajikuta umepotea na umepoteza muda na vitu hata vya thamani pia.
 
mkuu walikuwa kwenye form ya kibinadam??

Yes mkuu walikuja katika umbo la binadam na tukawa tunatembea pamoja mpaka namba za simu zao walinipa tukawa tunawasiliana kiongozi.
 
HAHA HAAAA TANGU JANA USIKU NILIJUA TU KUWA HUU UZI UNALENGO LA KUTANGA BIASHARA ..NANILIKUWA NAJUA KUWA SO CALLED KIOO NDIYE HUYO ANAYEJIITA Mgeni wa Mungu ...
AMEAMUA KUANZISHA HUU UZI KWAKUJUA KUWA KUNA WATU WENGI WANAOSUMBULIWA NA MATATIZO YA MAJINI (MAPEPO ) SO TARGET YAKE NIKUJIFNYA KUWA ANAUFAHAMU MKUBWA WA HAYO MADUDE ILI APATE KUAMINIKA NA WENYE HAYO MATATIZO NA KWAMANTIKI HIYO ATAKUWA AMEPATA WEPESI WAKUWEZA KUWATAPELI ......
Mkuu ukifatilia ni kweli
Maana kuna mahali walijichanganya
 
Mkuu pole sana, ningekushauri uweke hoja yako wazi.Lengo lako ni kumpata mtu anayeweza kufanya nini kwako?
Hapa siyo watu wote wana ujuzi au uelewa wa hicho ulichokizungumza.
Samahani kama nimekukwaza.

No, wala hujanikwaza mkuu.

Kwa kifupi habari nilizonazo ni zinahusiana na hao viumbe, hata nikimueleza binadam wala hataweza kujua chochote mkuu.

Nahitaji kuongea nao kuna majadiliano nataka kufanya baina yangu na wao ndio ntajua wapi pa kuanzia na pia niendelee vipi kutokana na majadiliano yatakavyokuwa mkuu.

Ahsante.
 
Yes mkuu walikuja katika umbo la binadam na tukawa tunatembea pamoja mpaka namba za simu zao walinipa tukawa tunawasiliana kiongozi.
duuh..bado sijaelewa mkuu...mapepo yamemwingia binadamu??maana majini ni roho tu...
 
duuh..bado sijaelewa mkuu...mapepo yamemwingia binadamu??maana majini ni roho tu...

Hapa mkuu tutashindwa kuelewana coz naweza nikakuelewesha lakini tusielewane.

Nadhani uelewa wako unaweza kuwa ni sahihi kabisa kiongozi kuwa majini ni roho tu mkuu.

Ahsante.
 
Ungesema shida yako ungesaidiwa bila ya ruhani. Uusimtegemee jini kukusaidia hata wao wanahitaji msaada.

Nimekwambia hivo kwasababu nishawahi kuombwa dawa na jini. Nilinunua hiyo dawa nikatumia ikabaki akaja akaniomba.

Ikiwa wewe ni mume kuna udi fulani unatoa harufu kali unauzwa ukiuweka ndani lazima majini wa kike watakuja tena anaweza akaja mmoja au zaid inategemea na mazingira unayoishi.lakini wakija wao wanataka sex tu labda ayo mengne
yafatie.

Kwa ufupi mtegemee allah ndio kila kitu usizunguke popote.
Udi unaitwaje huo
 
Back
Top Bottom