Nahitaji mtu mwenye roohan anisaidie suala langu tafadhali

Nahitaji mtu mwenye roohan anisaidie suala langu tafadhali

Sharti gani uzijuazo?

Wenye ujuzi watajazia ila kwa haraka haraka yatakiwa mtu uwe unaswali swala 5 ujitahidi kisikupite kipindi cha swala, usiwe mtu wa kusema uongo au kudhulumu, usiwe mtu wa zinaa, ujitahidi kuwa na udhu muda wote, usiwe mtu wa mapicha picha kwa ujumla, ukiweza uwe unadumu na Dhikr muda wote n.k

Wenye Ilmu mtaongezea sie wengine maamuma tu wala hatuna tulijualo kiongozi.

Thanks a lot.
 
Na hukumuuliza anaitaka ya nini...?

Dah mkuu utaipata wapi kauli iyo ya kumuuliza maswali hayo, hawa viumbe wanapokuja lazima wanakuzuga japo kidogo ili uwe marizia uwasilize wao tu labda wale ambao muna mipango na mikakati ya kazi.

Niliwahi kuongea nao walipokua wananitesa isee usiombe yakukute. Walikua wananifanya kama toiz. Ila majini hawapendi ukiwa unazungumza nao ukiwa unacheka hawatak kabisa wanapenda sirias. Mm hata kwenye sirias sijui ninacheka tu nilipata mateso sana.

Yani kuna dada ninae kama alikwenda kuwakodi sijui au ni marafiki zake waje kuniadhibu na chanzo cha yote hayo uyo dada wa kijini alinipeleka kwenye nyumba moja kwenda kukaa ambayo ilikua haikai watu ni ya mdogo wangu aliniondosha nyumbani akanishawishi nitoke.Mtiti ulianza nilipoingia kwenye iyo nyumba. Dah haijawah kutokea aliniwekea mashart ya ajabu akaniletea jini mtaalamu wa mambo ya kichwa akaanza kunifanya anavotaka sitak niseme alinifanya nn kwenye kichwa lakn yeye dada akawa yuko pembeni anachezea simu.
 
Jini ukiwanae anajua nyendo zako zote humu jf kuna mtu aliniambia nisiongee nae kabisa anaweza akaniharibia maisha yangu. Yani majini kwanza kwa mambo ya kukutisha wanaongoza wanapenda kila time wakuweke na hofu. Huwez kuwa huru na tabia zako lazima zitabadilika hapo ndio anasema amekuweza.

Wakikupa mipango ya pesa mashart yao utajuta inawewekana hata shati ukashindwa kuinunua

Siku iyo simu yangu iliita nikawa nahofia kuipokea akaniambia pokea ni muhmu iyo nikaipokea. Kumbe alikua ni rafk yangu miaka ming tulipotezana. Tukasalimiana rafk yangu akawa na mpango ana kiwanja cha beach anauza cha ajabu bila ya kufikiria au kuwaza nikamwambia mm wateja ninao. Wakat huo uko nyuma jini alikua ashanipa jina la uyu rafik yangu kama alinikumbusha. Tulikwenda beach kukagua kiwanje nikarud badae akaja jini akaniambia kesho nenda mjini kakae sehemu chini ya mti watakuja watu utawapeleka kwenda kukagua kiwanje, kilikua kinauzwa mil600 akaniambia hao utawauzia mil800 na pesa yote ipokee wewe.

Lakin nakumbuka kabla ya matokeo hayo nyuma tulivutana sana nikamwambia mimi sitak pesa za mipango na majini.

Nilikwenda pale hawa majini wanasifa uwe unawatumikia wanavotaka ndio wanaweza kukupa na ww unachotaka na mara nying ni damu. Hawataki chochote zaid ya damu. Nilikaa chn ya mti.. dah hi habar ni ndefu lakn namshukuru Mungu
 
Dah hawa viumbe hatari nilikua nawahesabu wakiniingia wanapita kwenye kitovu, walikua wanafika 10 , au njia nyingne wanatumia kwenye mashikio kuingia kwenye mwili

Ndio maana utasikia,

Mshike SIKIO.

Haya Mgeni wa Mungu, sema unataka nini?

Mgeni wa Mungu anaaza, ooh nataka DHAHABU, nataka MKUFU, n.k.

Mimi nimeshashuhudia mara kadhaa Watu WAKIPANDISHA, yaani unastukia MTU kaanguka PUU.

Na anaanza kusema vitu vya ajabu ajabu, mara anatokea MTU na kuanza kusema "Mshike SIKIO"

Anaekuja kushika SIKIO anaanza,

"Haya, nani mwenzangu?, MAKATA wewe" ALIEPANDISHA anaanza kufoka "KHOOO, KHOOO, KHOOO" na kuanza kujibu.

Haya Masuala huwa nashindwa kabisa kuyaelewa
 
Assalaam Alaykum.

Natumai mnaendelea vyema wakuu. Well, kama mada inavyojieleza kuwa nahitaji msaada kutoka kwenu wakuu kwa yoyote mwenye Roohan.

Kama yupo humu jamvini itakuwa vyema au kama yupo unayemfaham anaye si mbaya kama utaniunganisha nae ntashkuru sana.

Napatikana Dar. Natanguliza shukran za dhati kwenu wakuu. Thanks.

Nawasilisha.
Ungeeleza tatizo au shida tungefikiria kukusaidia lakini hivi hivi hapana isije kuwa wanataka kuchukua nafasi ya maalbino.
 
Roohan huwa na vazi jeupee! kama unamtaka kweli nenda kwenye ...... kisicho ishi mtu kisha weka shuka kubwa nne zote ziwe nyeupe weka mfano wa chumba kwa kutumia shuka hizo vaa shuka jeupe ....... kumbuka hutaweza kumuona katika sura yake halisi bali huja katika umbile la kiumbe chochote unacho kijua, au kama unahitajia akuingie kichwani tafuta wajuzi wa mambo hayo!
 
Jini ukiwanae anajua nyendo zako zote humu jf kuna mtu aliniambia nisiongee nae kabisa anaweza akaniharibia maisha yangu. Yani majini kwanza kwa mambo ya kukutisha wanaongoza wanapenda kila time wakuweke na hofu. Huwez kuwa huru na tabia zako lazima zitabadilika hapo ndio anasema amekuweza.

Wakikupa mipango ya pesa mashart yao utajuta inawewekana hata shati ukashindwa kuinunua

Siku iyo simu yangu iliita nikawa nahofia kuipokea akaniambia pokea ni muhmu iyo nikaipokea. Kumbe alikua ni rafk yangu miaka ming tulipotezana. Tukasalimiana rafk yangu akawa na mpango ana kiwanja cha beach anauza cha ajabu bila ya kufikiria au kuwaza nikamwambia mm wateja ninao. Wakat huo uko nyuma jini alikua ashanipa jina la uyu rafik yangu kama alinikumbusha. Tulikwenda beach kukagua kiwanje nikarud badae akaja jini akaniambia kesho nenda mjini kakae sehemu chini ya mti watakuja watu utawapeleka kwenda kukagua kiwanje, kilikua kinauzwa mil600 akaniambia hao utawauzia mil800 na pesa yote ipokee wewe.

Lakin nakumbuka kabla ya matokeo hayo nyuma tulivutana sana nikamwambia mimi sitak pesa za mipango na majini.

Nilikwenda pale hawa majini wanasifa uwe unawatumikia wanavotaka ndio wanaweza kukupa na ww unachotaka na mara nying ni damu. Hawataki chochote zaid ya damu. Nilikaa chn ya mti.. dah hi habar ni ndefu lakn namshukuru Mungu
Malizia story ndugu walipokuja watu hao ikaweje na pesa ilipopatikana ikawa vipi?
 
Dah mkuu utaipata wapi kauli iyo ya kumuuliza maswali hayo, hawa viumbe wanapokuja lazima wanakuzuga japo kidogo ili uwe marizia uwasilize wao tu labda wale ambao muna mipango na mikakati ya kazi.

Na hawa wanaofunga akili na kukuzuga asilimia kubwa ni Jinn Mahaba mkuu.

Niliwahi kuongea nao walipokua wananitesa isee usiombe yakukute. Walikua wananifanya kama toiz. Ila majini hawapendi ukiwa unazungumza nao ukiwa unacheka hawatak kabisa wanapenda sirias. Mm hata kwenye sirias sijui ninacheka tu nilipata mateso sana.

Ukiwa unaongea nao usionyeshe kuwaogopa wala kujichekesha chekesha coz ukiwaonesha dalili hizo tu wanakutawala wanavyotaka wao mkuu.

Yani kuna dada ninae kama alikwenda kuwakodi sijui au ni marafiki zake waje kuniadhibu na chanzo cha yote hayo uyo dada wa kijini alinipeleka kwenye nyumba moja kwenda kukaa ambayo ilikua haikai watu ni ya mdogo wangu aliniondosha nyumbani akanishawishi nitoke.Mtiti ulianza nilipoingia kwenye iyo nyumba. Dah haijawah kutokea aliniwekea mashart ya ajabu akaniletea jini mtaalamu wa mambo ya kichwa akaanza kunifanya anavotaka sitak niseme alinifanya nn kwenye kichwa lakn yeye dada akawa yuko pembeni anachezea simu.

Pole sana kiongozi hawa viumbe wanaweza kuku-control kiasi kwamba usjijue kwa lolote mpaka pale watakapokuachia. Ni viumbe wa ajabu sana mkuu.
 
Ndio maana utasikia,

Mshike SIKIO.

Haya Mgeni wa Mungu, sema unataka nini?

Mgeni wa Mungu anaaza, ooh nataka DHAHABU, nataka MKUFU, n.k.

Mimi nimeshashuhudia mara kadhaa Watu WAKIPANDISHA, yaani unastukia MTU kaanguka PUU.

Na anaanza kusema vitu vya ajabu ajabu, mara anatokea MTU na kuanza kusema "Mshike SIKIO"

Anaekuja kushika SIKIO anaanza,

"Haya, nani mwenzangu?, MAKATA wewe" ALIEPANDISHA anaanza kufoka "KHOOO, KHOOO, KHOOO" na kuanza kujibu.

Haya Masuala huwa nashindwa kabisa kuyaelewa

Ni kweli mkuu sio peke yako walio wengi sana hawayaelewi haya mambo japo wengine hujifanya wanayaelewa lakini wapi. Hamna kitu kabisa.

Hawa viumbe ni tata sana mkuu.
 
Ungeeleza tatizo au shida tungefikiria kukusaidia lakini hivi hivi hapana isije kuwa wanataka kuchukua nafasi ya maalbino.

Shida yangu ntasema pale ntakapompata mtu hakika mwenye Roohan ila sio niongee tu kwa watu Kama simulizi za kale inakuwa ngumu kiongozi.
 
Assalaam Alaykum.

Natumai mnaenelea vyema wakuu. Well, kama mada inavyojieleza kuwa nahitaji msaada kutoka kwenu wakuu kwa yoyote mwenye Roohan.

Kama yupo humu jamvini itakuwa vyema au kama yupo unayemfaham anaye si mbaya kama utaniunganisha nae ntashkuru sana.

Napatikana Dar. Natanguliza shukran za dhati kwenu wakuu. Thanks.

Nawasilisha.
Mtumie private message mheshimiwa Mshana jnr atakusaidia
 
Vyuma na kukosekana kwa ajira sasa watu wengi wanataka kuwa waganga wa kienyeji.
 
Back
Top Bottom