KIOO
JF-Expert Member
- Mar 3, 2013
- 6,249
- 5,963
Assalaam Alaykum.
Natumai mnaendelea vyema wakuu. Well, kama mada inavyojieleza kuwa nahitaji msaada kutoka kwenu wakuu kwa yoyote mwenye Roohan.
Kama yupo humu jamvini itakuwa vyema au kama yupo unayemfaham anaye si mbaya kama utaniunganisha nae ntashkuru sana.
Napatikana Dar. Natanguliza shukran za dhati kwenu wakuu. Thanks.
Nawasilisha.
Natumai mnaendelea vyema wakuu. Well, kama mada inavyojieleza kuwa nahitaji msaada kutoka kwenu wakuu kwa yoyote mwenye Roohan.
Kama yupo humu jamvini itakuwa vyema au kama yupo unayemfaham anaye si mbaya kama utaniunganisha nae ntashkuru sana.
Napatikana Dar. Natanguliza shukran za dhati kwenu wakuu. Thanks.
Nawasilisha.