Nahitaji mtu mwenye roohan anisaidie suala langu tafadhali

Nahitaji mtu mwenye roohan anisaidie suala langu tafadhali

Ndio maana utasikia,

Mshike SIKIO.

Haya Mgeni wa Mungu, sema unataka nini?

Mgeni wa Mungu anaaza, ooh nataka DHAHABU, nataka MKUFU, n.k.

Mimi nimeshashuhudia mara kadhaa Watu WAKIPANDISHA, yaani unastukia MTU kaanguka PUU.

Na anaanza kusema vitu vya ajabu ajabu, mara anatokea MTU na kuanza kusema "Mshike SIKIO"

Anaekuja kushika SIKIO anaanza,

"Haya, nani mwenzangu?, MAKATA wewe" ALIEPANDISHA anaanza kufoka "KHOOO, KHOOO, KHOOO" na kuanza kujibu.

Haya Masuala huwa nashindwa kabisa kuyaelewa

Yale majini ya kupandisha ni ya ovyo kabisa ni wahuni tu, majini ya kweli hawapandishi
 
Malizia story ndugu walipokuja watu hao ikaweje na pesa ilipopatikana ikawa vipi?

Story mkuu ina mafunzo makubwa na hi yote mm nimeiita ni mitihani Mwenyez Mungu anatumia njia nying za kuwatia waja wake kwenye mitihani kwaiyo yanapokufika usitafute waganga kutatua majaribio rudi kwake alokuleta. Kiufupi usiwe mtu rahs wa kukubali huwa uko kwenye mtego tu mara nyingne.

Kuna mwengne nitauweka hapa siku za mbele
 
Jini ukiwanae anajua nyendo zako zote humu jf kuna mtu aliniambia nisiongee nae kabisa anaweza akaniharibia maisha yangu. Yani majini kwanza kwa mambo ya kukutisha wanaongoza wanapenda kila time wakuweke na hofu. Huwez kuwa huru na tabia zako lazima zitabadilika hapo ndio anasema amekuweza.

Wakikupa mipango ya pesa mashart yao utajuta inawewekana hata shati ukashindwa kuinunua

Siku iyo simu yangu iliita nikawa nahofia kuipokea akaniambia pokea ni muhmu iyo nikaipokea. Kumbe alikua ni rafk yangu miaka ming tulipotezana. Tukasalimiana rafk yangu akawa na mpango ana kiwanja cha beach anauza cha ajabu bila ya kufikiria au kuwaza nikamwambia mm wateja ninao. Wakat huo uko nyuma jini alikua ashanipa jina la uyu rafik yangu kama alinikumbusha. Tulikwenda beach kukagua kiwanje nikarud badae akaja jini akaniambia kesho nenda mjini kakae sehemu chini ya mti watakuja watu utawapeleka kwenda kukagua kiwanje, kilikua kinauzwa mil600 akaniambia hao utawauzia mil800 na pesa yote ipokee wewe.

Lakin nakumbuka kabla ya matokeo hayo nyuma tulivutana sana nikamwambia mimi sitak pesa za mipango na majini.

Nilikwenda pale hawa majini wanasifa uwe unawatumikia wanavotaka ndio wanaweza kukupa na ww unachotaka na mara nying ni damu. Hawataki chochote zaid ya damu. Nilikaa chn ya mti.. dah hi habar ni ndefu lakn namshukuru Mungu
Mkuu malizia hiyo story!! duuh duniani kuna mambo ya kutisha. Naomba sana Mungu haya mambo nisije kuyaona
 
Mkuu malizia hiyo story!! duuh duniani kuna mambo ya kutisha. Naomba sana Mungu haya mambo nisije kuyaona

Mkuu katika maisha kama hujapata majaribio utakuwa hujui thamani yake Muombe Mungu akupe ya kiasi tu na akikupenda kweli lazima atakupa tu.
 
Mkuu katika maisha kama hujapata majaribio utakuwa hujui thamani yake Muombe Mungu akupe ya kiasi tu na akikupenda kweli lazima atakupa tu.

Ni kweli unachosema ALLAH anapompenda mja wake humpa mtihani, unapofaulu anakupandisha darja.

Subhaanallah.
 
hao viumbe wananishangaza wanakufanya wachamungu malipo anataka damn? wanakutaka ushike udhu kama si wachamungu udhu wa nini?
 
Daaah
Mungu nakushukuru kwa kunifanya niwe hivi
 
Mkuu kioo umeridhika kwa kufanya nao mapenzi?

Kwa nini unauliza hivyo mkuu.

Anyway, hawa viumbe uridhike usiridhike akiamua kufanya mapenzi na wewe atafanya tu mkuu.

Imagine wee unakuwa usingizini unadhani yee atashindwaje kufanya mapenzi na wewe kiongozi...?

Kwenye suala la kuwa macho mnasex mkiwa mnajua kuwa mnasex hapo sawa ila wana njia nyingi wakiamua kusex na wewe hakuna kinachowazuia wao kufanya hivyo mkuu.

Thanks.[/QUOTE]hapana mkuu,sidhani kama wao wakiamua wanaweza fanya mapenzi na mtu yeyote..big no
 
Kuna mmoja wa kike alikuja mwenyewe tu. Wa kiume nilishangaa tumekutana tu barabarani tukawa marafiki mpaka kula na kulala tulikuwa tunalala wote.

Wengine waliobaki walikuja wenyewe tu coz walitokea kunipenda mkuu.
mkuu walikuwa kwenye form ya kibinadam??
 
Wenye ujuzi watajazia ila kwa haraka haraka yatakiwa mtu uwe unaswali swala 5 ujitahidi kisikupite kipindi cha swala, usiwe mtu wa kusema uongo au kudhulumu, usiwe mtu wa zinaa, ujitahidi kuwa na udhu muda wote, usiwe mtu wa mapicha picha kwa ujumla, ukiweza uwe unadumu na Dhikr muda wote n.k

Wenye Ilmu mtaongezea sie wengine maamuma tu wala hatuna tulijualo kiongozi.

Thanks a lot.
Hayo ni mambo muhimu kwa muislam yoyote, haijalishi una hayo matatizo au hauna, unatakiwa uishi hivyo, suala la ruqya haswa zaidi ni kwa msomaji ajue taratibu za ruqya, awe na ikhlaas pia ajitahidi kufuata sunna, msomewaji naye aitakidi kuwa mponyaji ni Allah na sio msomaji au kile anachosomewa bali kile kimewekwa na Allah kuwa sababu ya yeye kupona, kwa ufupi shart za ruqya ni taratibu ya maisha ya muislam yoyote, pia kama uko sawa ruqya unajifanyia mwenyewe.
 
Pia mkuu tambua hayo maruhani au majini si viumbe wa kuendekeza kuwasikiliza kwa kuwa wengi ni waovu na jini mwema hamuingii bin adam, kwa hiyo ukiona mtu yoyote ana hayo maruhani basi ujue yuko katika hatari kubwa ya kupotoshwa na hayo majini, utayaona ni mazuri watakapo kwambia mambo mazuri uyapendayo iko siku utaumwa watakwambia mama yako au baba yako kakuroga! je waonaje hili
Au baada ya wao kukufanyia mambo mazuri ukawakubali wataanza kukuingiza katika ushirikina na kumuasi Allah, jiepushe nao kwa kadri utavyoweza na Allah ndio msaada mkubwa kwako.
 
No, mi sihitaji kutabiri kiongozi ila nna jambo langu tofauti na wala sio kutabiri mkuu.
Mkuu pole sana, ningekushauri uweke hoja yako wazi.Lengo lako ni kumpata mtu anayeweza kufanya nini kwako?
Hapa siyo watu wote wana ujuzi au uelewa wa hicho ulichokizungumza.
Samahani kama nimekukwaza.
 
suala lako ungelizungumza hapa ili tukusaidie haya mimi ninalo nini unataka nikutumia
 
Ungesema shida yako ungesaidiwa bila ya ruhani. Uusimtegemee jini kukusaidia hata wao wanahitaji msaada.

Nimekwambia hivo kwasababu nishawahi kuombwa dawa na jini. Nilinunua hiyo dawa nikatumia ikabaki akaja akaniomba.

Ikiwa wewe ni mume kuna udi fulani unatoa harufu kali unauzwa ukiuweka ndani lazima majini wa kike watakuja tena anaweza akaja mmoja au zaid inategemea na mazingira unayoishi.lakini wakija wao wanataka sex tu labda ayo mengne
yafatie.

Kwa ufupi mtegemee allah ndio kila kitu usizunguke popote.
Wise comment...mkuu umemaliza.
 
Back
Top Bottom