Nahitaji mtu mwenye roohan anisaidie suala langu tafadhali

Nahitaji mtu mwenye roohan anisaidie suala langu tafadhali

Unachosema ni kweli mkuu.

Hawa viumbe wanaweza wakakufunga akili ukajikuta unafanya vitu tofauti na matakwa yako ila unakuwa nusu unajua unachofanya nusu hujijui kwa nini unafanya hivyo, kwa kifupi wanakufunga mkuu. Ukizinduka ndio unajikuta umefanya kitu flani bila ya kutaka na unaanza kujutia kwa nini nimefanya.



Dah, pole sana mkuu.

Mi nimepewa namba kwa ajili ya mawasiliano tu ila kwenda kwao sikwenda nikiwa najielewa walinichukua tu nikiwa sijielewi.

Alikuja siku moja na chakula chao toka huko ujinini nikagonga kama kawaida ni story ndefu kama unavyosema mkuu. Acha tu.
Duuuu.....
 
Kuna mmoja wa kike alikuja mwenyewe tu. Wa kiume nilishangaa tumekutana tu barabarani tukawa marafiki mpaka kula na kulala tulikuwa tunalala wote.

Wengine waliobaki walikuja wenyewe tu coz walitokea kunipenda mkuu.
Duh! Hivi kumbe majini wanatembea barabaran kawaida au kuwajua adi uwe na uwezo fulani
 
Duh! Hivi kumbe majini wanatembea barabaran kawaida au kuwajua adi uwe na uwezo fulani

Inategemea kiongozi mtu na mtu na jinsi mtu alivyo ila mara nyingi ni mpaka Jinn mwenyewe atake umuone.

Na unaweza ukamuona pia lakini usijue kama uliyepishana/uliyeonana nae ni Jinn coz mara nyingi wanakuwa kwenye maumbo ya kibinadam mkuu.

Thanks.
 
ULIVOANDIKA HAPA MI NIKAJUA SIJUI ICE CREAM GANI SIJUI !
kidogo nimuombe hela mangi!
af nikuulize inakopatikana!
we kweli majini ukayape jina zuri hivo kama chakula eti "ROOOHAN"
psyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
Umemaliza njaa yangu yote.
 
Kioo:best naomba email tuwasiliane au contact zako,Sikh ya 3 nakutafuta bila mafanikio
 
Ungesema shida yako ungesaidiwa bila ya ruhani. Uusimtegemee jini kukusaidia hata wao wanahitaji msaada.

Nimekwambia hivo kwasababu nishawahi kuombwa dawa na jini. Nilinunua hiyo dawa nikatumia ikabaki akaja akaniomba.

Ikiwa wewe ni mume kuna udi fulani unatoa harufu kali unauzwa ukiuweka ndani lazima majini wa kike watakuja tena anaweza akaja mmoja au zaid inategemea na mazingira unayoishi.lakini wakija wao wanataka sex tu labda ayo mengne
yafatie.

Kwa ufupi mtegemee allah ndio kila kitu usizunguke popote.
Kabisa ubarikiwe ndugu nilikua nangoja kupata mana ya hivyo vitu ili nijue naongea nini kweli kama ni hivyo anavyovitafuta ni kama anajitafutia shida hayo makitu sio mazuri kwetu kwa kweli japo watu wanajifariji nayo lakini Mungu ndio mweza wa kila kitu tena ukimpenda na ukamshika hakuna haja ya kuamini hayo madude yanayosubiri moto.Kwa ushauri ungemtafute yule mwenye nguvu zote mbinguni na duniani.Mungu ni mwema ukimwomba anasikia anaweza kuliko hayo maruani ni yeye amekuumba.Sasa kama hayo makitu yanataka huo uchafu huoni ni hatari maana huo ulimwengu wao ni mzito ukishaingia ndo kutoka sahau labda Mungu aingilie kati.Fikiria tena umrudie Mungu.
 
Yesu kristo atasimama hao majini watashindwa na kuregea
 
Back
Top Bottom