Nahitaji mtu mwenye roohan anisaidie suala langu tafadhali

Nahitaji mtu mwenye roohan anisaidie suala langu tafadhali

Samahani mleta mada...naomba kueleweshwa dhumuni la mada hii...unahitaji msaada jinsi ya kutoa hayo majini ama kuna kitu kingine...

Mkuu, nimeshahangaika sana katika hilo ila ALLAH akiamua kukupa mtihani kuna vitu vingine vinakuwa IJTIHAAD HAISHINDI QUDRA ndugu yangu. Sitaki kuwataja masheikh niliofika kwao ila elewa kuwa nimeshahangaika katika hilo suala kilichobaki ni FASTA'IYNUU BIS SWABR WAS SWALAAT.

Kuna baadhi ya mambo nahitaji kufanya nao majadiliano ndio mana nikaomba msaada juu ya hilo.

Ahsante.
 
Yaani ufanyi zinaa wakati unafanya mapenzi na majini
Unamwitaji Yesu Kristo ndugu[/QUOTE]

Yeye ndio anakuja kufanya mapenzi na mimi coz mara nyingi anapokuja nakuwa sikubaliani nae katika kitendo hiko na hata mie mwenyewe sikipendi ila anajua jinsi gani anavyonifanya mpaka najikuta nikiwa nafanya nae mapenzi mwisho ndio najikuta tayari ameshamaliza haja zake.

Afadhali ya siku hizi amepunguza mkuu zamani kipindi cha nyuma mtu unaweza ukajichafua hata mara 4 kwa usiku mmoja ndugu yangu. Acha niishie hapo mkuu.
 
Yaani ufanyi zinaa wakati unafanya mapenzi na majini
Unamwitaji Yesu Kristo ndugu

Yeye ndio anakuja kufanya mapenzi na mimi coz mara nyingi anapokuja nakuwa sikubaliani nae katika kitendo hiko na hata mie mwenyewe sikipendi ila anajua jinsi gani anavyonifanya mpaka najikuta nikiwa nafanya nae mapenzi mwisho ndio najikuta tayari ameshamaliza haja zake.

Afadhali ya siku hizi amepunguza mkuu zamani kipindi cha nyuma mtu unaweza ukajichafua hata mara 4 kwa usiku mmoja ndugu yangu. Acha niishie hapo mkuu.[/QUOTE]Kama mambo ni hayo siwanaweza kukuf********ra sasa au
 
na je kuna manukato unayotumia ? au walikuja tu

Kwa manukato nafkiri inaweza kuwa ni sababu ya wao labda kunifata coz bila ya manukato najiona sijakamilika. Nilikuwa najipulizia mwili mzima toka juu mpaka chini na sio aina moja ya manukato nilikuwa nachanganya manukato tofauti tofauti mkuu.

Na nilikuwa napenda sana udi tangu mdogo ikafika muda nikawa nanunua vibox nakaa navyo ndani muda wote sitaki udi ukosekane chumbani.
 
Kuna hamaa mmoja hatar dana anao wa kutosha, ngoja nchek namb yake kama sijapoteza, mi nshawah kuwa na deal la hela, nkakutana nae, jamaa anapandisha marohan yanaongea, tukayapandisha bwana ilikuwa mwaka 2006, tukayaadisia mchongo, yakatupa mwongozo wa kutusua, huwez amin ilikuwa mule mule!!! Mchongo ulikuwa unahusisha baloz ya nchi flan, huwez amin nikielekezwa nkienda siku inayofuatia ntamwona mtu yupoje, nimwambie ishu yngu na atanisaidia na nitafanikiwa... Nilipiga 8mil, ila tukazulumiana wenyewe maana nlikuwa na mtu flan..... Tatizo marohan wana uwezo tofaut tofaut, wwngine waongo watakupotosha na ukakosa direction kabisaaa!!!! My take, achana nao, tafuta mjuzi wa kitabu shamsu maarifa!!! Marohan tupa kule
 
Kwasasa anaanguka karibia kila siku na akianguka hupoteza faham na kuna siku alitoka nje akasema ameona mtu juu ya mti ambao upo hapo nyumbani amesema ameona mmama yupo uchi juu ya mti

Inawezekana kuna viumbe ambavyo vinamuandama ila sasa pengine kuna kinga inayomlinda na kumsaidia ndio mana wanashindwa kumdhuru.

Na anaweza akawa na viumbe ambao wanamsaidia katika hilo aidha wa ukoo au wake mwenyewe tu na ndio mana anaona hao watu wabaya ila hivyo viumbe itakuwa havina nguvu ndio mana vinazidiwa inahitajika nguvu ya ziada hapo.

Tafuta wataalam wa tiba katika masuala hayo wakusaidie mkuu.

Pole Sana.
 
Ungesema shida yako ungesaidiwa bila ya ruhani. Uusimtegemee jini kukusaidia hata wao wanahitaji msaada.

Nimekwambia hivo kwasababu nishawahi kuombwa dawa na jini. Nilinunua hiyo dawa nikatumia ikabaki akaja akaniomba.

Ikiwa wewe ni mume kuna udi fulani unatoa harufu kali unauzwa ukiuweka ndani lazima majini wa kike watakuja tena anaweza akaja mmoja au zaid inategemea na mazingira unayoishi.lakini wakija wao wanataka sex tu labda ayo mengne
yafatie.

Kwa ufupi mtegemee allah ndio kila kitu usizunguke popote.
wanakuja live live au kwa ndoto...
 
Kiongozi.

Halafu kuna sehemu niliona umegusia UDI.

Sasa hawa wa KUPANDISHA naona wanaendana sana na UDI.

Kwasababu kuna siku tulikuwa tumekusanyika kwa JIRANI zetu walikuwa wanafanya KISOMO.

Sasa si unajua tena kwenye VISOMO mambo ya UBANI ni kitu cha kawaida sana, Sisi tulikuwa SEBULENI na wakina MAMA walikuwa JIKONI, na kama ujuavyo NYUMBA za kisasa JIKONI na SEBULENI ni jirani (hakuna umbali mkubwa).

Ule MOSHI wa UBANI si ndio ukawa umekolea na ukawa unasambaa, basi kule JIKONI si ndio DADA mmoja akaanza KUPANDISHA.

Ilibidi atoke MWANAMME upande wetu aende kwa wakina MAMA kumsaidia yule DADA aliepandisha, yakaanza mambo ya Mshike SIKIO.

Basi yule DADA yaliposhuka na kurudi kwenye Hali yake ya kawaida (alipopata Fahamu) baadae ikabidi aelezee mara nyingi kunapochomwa UBANI basi ujue lazima APANDISHE.

Sasa Kiongozi,

Unaweza niambia hapa kwenye UBANI na UDI kuna siri gani?

Hebu lete DARSA ili nipate kujifunza jambo, na kunufaika kwa ujumla

Upo uzi unaozungumzia kuhusu udi humu jamvini jaribu kuu-search mkuu. Thanks.
 
Kuna hamaa mmoja hatar dana anao wa kutosha, ngoja nchek namb yake kama sijapoteza, mi nshawah kuwa na deal la hela, nkakutana nae, jamaa anapandisha marohan yanaongea, tukayapandisha bwana ilikuwa mwaka 2006, tukayaadisia mchongo, yakatupa mwongozo wa kutusua, huwez amin ilikuwa mule mule!!! Mchongo ulikuwa unahusisha baloz ya nchi flan, huwez amin nikielekezwa nkienda siku inayofuatia ntamwona mtu yupoje, nimwambie ishu yngu na atanisaidia na nitafanikiwa... Nilipiga 8mil, ila tukazulumiana wenyewe maana nlikuwa na mtu flan..... Tatizo marohan wana uwezo tofaut tofaut, wwngine waongo watakupotosha na ukakosa direction kabisaaa!!!! My take, achana nao, tafuta mjuzi wa kitabu shamsu maarifa!!! Marohan tupa kule

Sawa mkuu nimekuelewa. Shukran.
 
Kiongozi.

Halafu kuna sehemu niliona umegusia UDI.

Sasa hawa wa KUPANDISHA naona wanaendana sana na UDI.

Kwasababu kuna siku tulikuwa tumekusanyika kwa JIRANI zetu walikuwa wanafanya KISOMO.

Sasa si unajua tena kwenye VISOMO mambo ya UBANI ni kitu cha kawaida sana, Sisi tulikuwa SEBULENI na wakina MAMA walikuwa JIKONI, na kama ujuavyo NYUMBA za kisasa JIKONI na SEBULENI ni jirani (hakuna umbali mkubwa).

Ule MOSHI wa UBANI si ndio ukawa umekolea na ukawa unasambaa, basi kule JIKONI si ndio DADA mmoja akaanza KUPANDISHA.

Ilibidi atoke MWANAMME upande wetu aende kwa wakina MAMA kumsaidia yule DADA aliepandisha, yakaanza mambo ya Mshike SIKIO.

Basi yule DADA yaliposhuka na kurudi kwenye Hali yake ya kawaida (alipopata Fahamu) baadae ikabidi aelezee mara nyingi kunapochomwa UBANI basi ujue lazima APANDISHE.

Sasa Kiongozi,

Unaweza niambia hapa kwenye UBANI na UDI kuna siri gani?

Hebu lete DARSA ili nipate kujifunza jambo, na kunufaika kwa ujumla

Mkuu kwanza kukamata udi na ubani na kietezo kuanza kuzungumza na hawa viumbe ni njia ya kuanza kuwalea majini. Kisomo ambacho kitasomwa cha kuwaondosha haitakiwe utumike ubani na udi. Udi na ubani unapendwa sana na majini ndi mana kuna wengne wanafukiza kila jumatatu na alhamis kuanzia sa1 jioni.
 
wanakuja live live au kwa ndoto...

Mkuu majini wanapima kiwango cha nguvu yako kabla hajakuja ikiwa kwenye ndoto au live. Ni waoga sana anajua akija live unaweza kumdhuru kwa mara ya kwanza kwaiyo anaweza akaanza hatua ya ndoto mpaka mzoeane.

Binadamu ni kiumbe bora kuliko chochote.

Ikiwa jini kwa mara ya kwanza utamuona live popote pale au atakufata live uyo jini hatari ameshakuona udhaifu wako na ujue iko siku huko mbele atakusumbua.
 
Yaani ufanyi zinaa wakati unafanya mapenzi na majini
Unamwitaji Yesu Kristo ndugu

Yeye ndio anakuja kufanya mapenzi na mimi coz mara nyingi anapokuja nakuwa sikubaliani nae katika kitendo hiko na hata mie mwenyewe sikipendi ila anajua jinsi gani anavyonifanya mpaka najikuta nikiwa nafanya nae mapenzi mwisho ndio najikuta tayari ameshamaliza haja zake.

Afadhali ya siku hizi amepunguza mkuu zamani kipindi cha nyuma mtu unaweza ukajichafua hata mara 4 kwa usiku mmoja ndugu yangu. Acha niishie hapo mkuu.[/QUOTE]
*****************

Njoo hapa Muhimbili HOSP kitengo cha psych. Kitengo cha Matatizo ya kichwa. Na wote wanaopabdisha mashetani njooni dawa zipo
 
Inawezekana kuna viumbe ambavyo vinamuandama ila sasa pengine kuna kinga inayomlinda na kumsaidia ndio mana wanashindwa kumdhuru.

Na anaweza akawa na viumbe ambao wanamsaidia katika hilo aidha wa ukoo au wake mwenyewe tu na ndio mana anaona hao watu wabaya ila hivyo viumbe itakuwa havina nguvu ndio mana vinazidiwa inahitajika nguvu ya ziada hapo.

Tafuta wataalam wa tiba katika masuala hayo wakusaidie mkuu.

Pole Sana.


************

Pale kipofu anapomuongoza kipofu mwenzie. Ndugu mlete nduguyo muhimbili kitengo cha magonjwa ya akili. Sijui kamwona MTU kwenye mti , au anafukuzwa na watu. DAWA zipo
 
Yeye ndio anakuja kufanya mapenzi na mimi coz mara nyingi anapokuja nakuwa sikubaliani nae katika kitendo hiko na hata mie mwenyewe sikipendi ila anajua jinsi gani anavyonifanya mpaka najikuta nikiwa nafanya nae mapenzi mwisho ndio najikuta tayari ameshamaliza haja zake.

Afadhali ya siku hizi amepunguza mkuu zamani kipindi cha nyuma mtu unaweza ukajichafua hata mara 4 kwa usiku mmoja ndugu yangu. Acha niishie hapo mkuu.
*****************

Njoo hapa Muhimbili HOSP kitengo cha psych. Kitengo cha Matatizo ya kichwa. Na wote wanaopabdisha mashetani njooni dawa zipo[/QUOTE]

Mkuu, najua umesoma na una elimu yako ya kutosha tu kiongozi ambayo inakutosha mwenyewe ndugu.

Well, katika kusoma kwako kote huko umeona wapi mi nimeandika kuwa napandisha mashetani ndugu, uspende kukurupuka na kuanza kuandika mambo yasiyoeleweka kiongozi.

By the way, sishangai kwa hili kwa sababu upo kwenye hiko kitendo inaweza ikawa inachangia kwa kiasi flani. Samahani sana.

Thanks.
 
Mada ilikuwa tamuj kijinijini....mlivyoanza kuleta mambo ya muhimbili mmeivuruga.....mtoa mada na mimi naomba namba moja ya jinni wa kike....awe mzuri kuliko wote
 
*****************

Njoo hapa Muhimbili HOSP kitengo cha psych. Kitengo cha Matatizo ya kichwa. Na wote wanaopabdisha mashetani njooni dawa zipo

Mkuu, najua umesoma na una elimu yako ya kutosha tu kiongozi ambayo inakutosha mwenyewe ndugu.

Well, katika kusoma kwako kote huko umeona wapi mi nimeandika kuwa napandisha mashetani ndugu, uspende kukurupuka na kuanza kuandika mambo yasiyoeleweka kiongozi.

By the way, sishangai kwa hili kwa sababu upo kwenye hiko kitendo inaweza ikawa inachangia kwa kiasi flani. Samahani sana.

Thanks.[/QUOTE]
*********************


Nimepitia baadhi ya comment zako nimeona wewe unafanya mapenzi na so called jini. Ndio na hadi unachafuka. Kaka wewe hufanyi kitendo na jini ingawa kweli hupelekea kuchafuka. Huo ni ugonjwa. Na ni miongoni mwa magonjwa ya wasiwasi. Dawa zipo. Na naloona haya zaidi ni kumshirikisha mwenyezi mungu kwa mambo ambayo yana DAWA kama magonjwa mingine. Ubani makka ni aibu mji wa makka kuufananisha na DAWA za majini
 
Kwa kuwa baadhi yetu mushakata tamaa baada ya kukosa tiza za waganga na mashekhe, niwaambie tu mimi n mwenzeny na nawaaga kwa hadithi hii ya mtume.

Mtume amesema: "Sala zako ni kama mto unaozunguka kwenye mlango wako unajiosha ndani yake mara tano kwa siku." Bila shaka ukioga mara tano kwa siku mwili wako hautobaki na uchafu wa aina yyt. Hivyo kama wewe unaswali na bado una majini, roohan, mashetani ujue sio hapo unaodhani. Bali una ugonjwa wa wasiwasi na DAWA zipo.

Ni magonjwa aina y Hallucinations.

Kuwa na hallucinations ina maana ya aina za magonjwa ya wasiwasi kupitia mipango 5 ya fahamu kwa kupata mambo ambayo wengine karibu na wewe hawana.

Hizi zinaweza kuwa:
▪ sauti unayosikia ama ndani ya kichwa chako au kupitia masikio yako, kama kwamba yanatoka mahali pengine.
▪ kuona au hisia kuchanganyikiwa juu kwa kile unachokiona karibu na wewe. Mfni kuna MTU anatokea ukutani, utasikia huyo anakuja....nk
▪ kupata hisia nyingine zisizoelezwa - harufu, ladha na kugusa. Mfno Kuona umelala n nini na ukachafuka
 
Back
Top Bottom