Nahisi nimetapeliwa sijui nifanye nini?

Nahisi nimetapeliwa sijui nifanye nini?

Dah mwaka 2008 nilikaribishwa mjini.. Kipindi hicho ndo naanza chuo, nikapita pale ubungo nikakuta wananadi simu na shati kwa elf 8 [emoji3][emoji3]
Visimu hivi vya batani, masharti ni utatestia kwenu.. Nikajisemea sio mbaya hata kama simu mbovu basi nitapata shati, shati lenyewe liko sealed.

Dah nafika hostel, kutest simu hamna kitu.. Shati nalo sio shati linaishia kifuani.. Ikabidi nibaki nalo moyoni tu ila tamaa ziliniponza, sijawah msimulia mtu ule ujinga wangu ndo kwa mara ya kwanza naandika hapa!
🤣🤣🤣 mkuu walikuuzia top badala ya Shati. Ila binadamu sio wazuri kabisa
 
Niliishi dar maisha yangu sikuwahi tapeliwa ila nilivyoenda moro kuanza kazi nilitapeliwa na teja kidwanzi sana hata sikuamini kama ni mimi na sikuwahi kumwambia mtu asee niliuziwa sabuni na simu yangu ikachukuliwa
 
bongo ukisikia kitu bei chee,epuka sana kukisogelea.

maana haya vitu used tu kama ni kizima huwa bei bado imesimamisha mlingoti.

picha linaanza unaambiwa mtu kafilisiwa,kuna pasi za ya umeme,mzani digital,cherehani ya umeme,laptop 6,simu mixer kama 38 hivi,tv 6 zote kampuni tofauti,vyombo vya ndani na printer,saaa swali la kujiuliza huyo mtu alikuwa anafanya bisahara ya aina gani??[emoji23][emoji23]

pole mkuu.
[emoji23] hatari
 
Habar za humu wanajamvi? Ilikuwa siku ya jumamosi natoka kwenye harakati za vikao na clients wangu basi nikapita pale mwenge mpakani kulikuwa na mnada wavitu wakidai muuza duka alichukua mkopo kashindwa rejesha so vitu vya dukani vikawa vinapigwa mnada.
Basi pale nikaona simu aina ya IPhone 11 Pro max ambayo bei zake huwa ni 1.7m dukani,basi nikaikagua ile simu nikaona kama ipo poa basi nikatamka offer yangu 500,000tsh nikachukua baadae nafika home nakuta sio IPhone kabisa bali wameweka os inayoendana na iPhone isee nilichoka. Sasa je ninaweza kwenda kwenye mamlaka gani inisaidie nipate hela yangu maana hapo nimetapeliwa. Nina risiti ya efd na ya kawaida
usiende popote, jihesabie umetoa sunna tu.
 
Huyo mwenye mke ambae alitapeliwa laki 7 na 60 hata baada ya Maelezo ya kina katika kwa Mme wake mimi nashauri amuache.
Hamna kitu hapo. Na kama amezaa nae asiendelee na aombe Mungu watoto wachukue akili za baba!!
Huyo make mzigo. Hehehe.
 
Piga hesabu kwanza kapigwa 760k , ongeza na matibabu kiaina ambayo amelazwa itafika milioni nzima kabisa hapana tushauri jamaa akiruhusiwa apitilize kwao, jamaa akimng’ang’ania huyo kuna siku atajikuta mwanamke ashauza hadi masufuria kabisa na mashuka,
Hilo limwanamke nilitahira kabisa
Kwanza linaonekana linaheshimu sana watu wa nje kuliko mume
Ningekua mimi likitoka hosptali ni kwao mazima
 
Matapeli hawaishi na wajinga pia hawaishi.
Jana wife kapigwa 760,000 kwenye laini za miamala na wale jamaa wanaoipigaga simu.
Yaani licha ya kumpa elimu yote huko nyuma kuwa asije akajaribu kuelekezwa kitu na akafanya kwenye simu za miamala bado alinasa tu.
Hv kalazwa yuko hospitali yaan hasara mara 2.
Damn Dunia ni chungu hii wakat mwingine
pole sana mkuuu jaribu kuwa mpole kwake anaweza jidhuruu
 
Habar za humu wanajamvi? Ilikuwa siku ya jumamosi natoka kwenye harakati za vikao na clients wangu basi nikapita pale mwenge mpakani kulikuwa na mnada wavitu wakidai muuza duka alichukua mkopo kashindwa rejesha so vitu vya dukani vikawa vinapigwa mnada.
Basi pale nikaona simu aina ya IPhone 11 Pro max ambayo bei zake huwa ni 1.7m dukani,basi nikaikagua ile simu nikaona kama ipo poa basi nikatamka offer yangu 500,000tsh nikachukua baadae nafika home nakuta sio IPhone kabisa bali wameweka os inayoendana na iPhone isee nilichoka. Sasa je ninaweza kwenda kwenye mamlaka gani inisaidie nipate hela yangu maana hapo nimetapeliwa. Nina risiti ya efd na ya kawaida
Nilivyoona hiyo avatar nikajua huyu ni mshamba fulani kutoka kolomije
 
bongo ukisikia kitu bei chee,epuka sana kukisogelea.

maana haya vitu used tu kama ni kizima huwa bei bado imesimamisha mlingoti.

picha linaanza unaambiwa mtu kafilisiwa,kuna pasi za ya umeme,mzani digital,cherehani ya umeme,laptop 6,simu mixer kama 38 hivi,tv 6 zote kampuni tofauti,vyombo vya ndani na printer,saaa swali la kujiuliza huyo mtu alikuwa anafanya bisahara ya aina gani??[emoji23][emoji23]

pole mkuu.
Biashara kachumbali [emoji23]
 
Habar za humu wanajamvi? Ilikuwa siku ya jumamosi natoka kwenye harakati za vikao na clients wangu basi nikapita pale mwenge mpakani kulikuwa na mnada wavitu wakidai muuza duka alichukua mkopo kashindwa rejesha so vitu vya dukani vikawa vinapigwa mnada.
Basi pale nikaona simu aina ya IPhone 11 Pro max ambayo bei zake huwa ni 1.7m dukani,basi nikaikagua ile simu nikaona kama ipo poa basi nikatamka offer yangu 500,000tsh nikachukua baadae nafika home nakuta sio IPhone kabisa bali wameweka os inayoendana na iPhone isee nilichoka. Sasa je ninaweza kwenda kwenye mamlaka gani inisaidie nipate hela yangu maana hapo nimetapeliwa. Nina risiti ya efd na ya kawaida
Pole sana mkuu,uliyoiona ni yenyewe ,ila waliyokufungia siyo yenyewe walikupa yenye sticker inayofanana nayo. hao ni wezi kama wezi wengine,ukute hiyo hiyo simu wametapeliwa wenzako wengi sana

Hata hivyo principle yangu huwa sinunuagi kabisa vitu vya watu wanao filisiwa sababu vina machozi ya watu. Isitoshe vitu ambavyo viko technical huwa nawaomba wajuzi wa mambo wanite alama za siri kuitambu orinal yake hapo hapo dukani
 
Haya mambo ya minada bana!! 2012 niliuziwa DVD player, kufika gheto naicheki nakuta haina kabisa mlango wa kuwekea CD wala port yoyote

[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Ogopa sana ukutane na kilaza mmbishi , anayejiona much know[emoji38][emoji38]

Nina demu wa hivi, kichwani mweupe kichizi ila mjuaji balaa… ukianza kumwelekeza tu keshadakia eti usimbebe ujinga![emoji16][emoji16]
 
Back
Top Bottom