Nahisi nimetapeliwa sijui nifanye nini?

Nahisi nimetapeliwa sijui nifanye nini?

Hakikisha hiyo receipt uliyopewa ni legit mkuu.. wasije kuireport polisi hiyo simu waliyokuuzia kuwa imeibiwa , ukala hasara mara mbili!
Sasa jamaa ana akili ya kununua simu laki 5 mnadani ataweza kugundua receipt sahihi kweli
Hapo alipo anahisi katapeliwa haamini bado🤣🤣🤣
 
Dah mwaka 2008 nilikaribishwa mjini.. Kipindi hicho ndo naanza chuo, nikapita pale ubungo nikakuta wananadi simu na shati kwa elf 8 [emoji3][emoji3]
Visimu hivi vya batani, masharti ni utatestia kwenu.. Nikajisemea sio mbaya hata kama simu mbovu basi nitapata shati, shati lenyewe liko sealed.

Dah nafika hostel, kutest simu hamna kitu.. Shati nalo sio shati linaishia kifuani.. Ikabidi nibaki nalo moyoni tu ila tamaa ziliniponza, sijawah msimulia mtu ule ujinga wangu ndo kwa mara ya kwanza naandika hapa!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Sasa jamaa ana akili ya kununua simu laki 5 mnadani ataweza kugundua receipt sahihi kweli
Hapo alipo anahisi katapeliwa haamini bado🤣🤣🤣
yaani dah unaniona kilaza sana? Hiyo risiti halali ipoje?
 
Hapo umenunua kutokana na maelezo yako hata ukiwarudishia hawana msaada zaidi ya kukusisitiza ulete iphone yao original ambayo wewe unadai ulinunu kwao kwa laki tano.
Hayo ni mawazo yako...Mimi natumia IPHONE toka muda yaani kwa muda ambao nimecheki hata ungekuwa wewe ungetapeliwa.By the way ni wengi wamenunua pale mpaka sasa hivi hawajashtuka
 
Hayo ni mawazo yako...Mimi natumia IPHONE toka muda yaani kwa muda ambao nimecheki hata ungekuwa wewe ungetapeliwa.By the way ni wengi wamenunua pale mpaka sasa hivi hawajashtuka
Pia nimefanya ufatiliaji kampuni hiyo haijasajiliwa kufanya minada na pia kama wanaghushi risiti za efd ndo wataeleza vizuri,ntahakikisha hela yangu inarudi
 
Narudia tena....USIENDEEE hzo mamlaka ww zione tu hvo hvo.Hii nchi ina mambo mengi sana ya ajabu
Bro,lazima niende ifike mahali tusifanyiane uhuni najua ntasaidia wengi wasio na uelewa wasitapeliwe tena
 
Daslam ni kenge sana... Miaka hiyo ndio naingia Dar pale Ubungo waliniuzia housing ya BlackBerry ikiwa imejaa udongo ndani, nimefika ghetto nimeoga, nimekula, nimepumzika kidogo ili nianze kuenjoy na Blackberry mmae nilitamani nikawaroge aisee
 
Bora uache.

Watakuambia irudishe. Utarudisha ilo kopo lenye Android yenye skin ya iOS watakuambia sio iyo tunataka iPhone yetu.

Itakulazimu kulipa iPhone 11 tena.
Hahahahahahaaa
 
Mim mwaka 2007 nikiwa bongo pale kariakoo kuna mnada ukapigwa Mim nikataman njuti Raba kali sana ya maana nikanunua kwa sh elf 20 ...nikawekewa kwenye mfuko nafika home nikatia mfuko kabatini nikaendelea na mishe zangu
Ilipofika jumapili nikajisemea moyoni ngoja nitoke out kwa masela nikawalingishie raba zangu
Nikaoga fresh ..nikajipiga unyunyu nikaenda kuchukua buti ile kufungua mfuko nikakuta maganda ya kabichi ....
Nilichoka sana nikaishiwa nguvu ...**** la mama ake zao wale nyau
 
Back
Top Bottom