Nahisi nimetapeliwa sijui nifanye nini?

Nahisi nimetapeliwa sijui nifanye nini?

Yaani kwa kujua hilo niliwaambia hata kwa namna yoyote ile asije mtu akakwambia sijui bonyeza namba flani kwenye simu usikubali.Nikawaambia na namba ni 100 tu zingine ni utapeli.
Tena niliwaasa kama kunatakiwa marekebisho yoyote msifanye chochote mpaka mnitaarifu.
Ila ajabu hata moja hakukumbuka. Kapigiwa simu kwenye namba za miamala baadae wakamwambia kuna marekebisho ya mtandao tunafanya kwa mawakala,wakaomba na namba yake kawapa.
Wakampigia kwa namba yake huku wanamwamuru abonyeze anachoelekezwa kwenye namba ya wakala.Yaan watu ni wa tigo wakampitisha tigopesa kawatumia wakaja voda napo kawatumia halotel katuma mpaka kumaliza hela damn!
Dah jamani inaumiza, me ningezirai kabisa
 
Nilituma pesa m bet kupitia halopesa. M bet haikufika NA halopesa walisema wametuma m bet mpaka Leo hii. Nishaachana NA hao majambazi
 
Ila kutapeliwa jamani kuna starehe zake. Yaani unachanganyikiwa lakini baada ya hapo unapata elimu mpya unakuwa mjanja na makini sana. Kutapeliwa ni elimu muhimu sana duniani.

Na mjue kuna kutapeliwa kama mtu binafsi, taasisi kama shule au kanisa, kikundi hadi serikali nzima. Matapeli wapo smart sana. Wewe ni nani hadi usitapeliwe wakati serikali nzima yenye wasomi kama wote na vyombo vya dola kama polisi na jeshi inatapeliwa kama kawaida. Kumbuka Richmond, EPA, Escrow nk

Sent from my GT-I9300 using JamiiForums mobile app
 
Jamaa yangu mwaka juzi aliagiza atafutiwe mke kijijini, akatumiwa picha watsapp wakampanga dem mmoja akawa anaongea na jamaa, jamaa akaanza kutuma hadi matumizi watu wanakula, akaambiwa atume mahali jamaa wataifikisha lahaula alikuja kwenda kujionea maajabu mchumba ana mimba ya mshenga
Yes,Cha msingi usiwe mtu wa tamaa, Kuna jamaa yangu mtoto wa mjini aswaaa, anajenga nyumba na kuuza ndio issue zake uko mbweni ,now yupo Dom, basi ye pamoja na ujanja wake alipigwa mil.20 cash ,kiwanja Cha magumashi alipigwa.

Ivi naandika haya kashavuka maji yuko pemba kaenda kuua
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] !nimecheka kama mazuri..dah..hivi huwa inawork eh? 2019 niliibiwa kalasha(crusher almost lote..wakaondoka ma golori zote na lidude fulani nimesahau jina lake...hahaa wapambe sasa..oh kamloge afe[emoji1787][emoji1787]!nikawaambia sina imani hizo...hv kuna watu wanarogwa kufa na wanakufa??interesting
Dah ningekufa mimi kwa presha,hiyo ni pesa ndefu haswaa!
 
Back
Top Bottom