6WaS9
JF-Expert Member
- Mar 2, 2021
- 2,610
- 3,140
Alikuwa na tamaa... ! Tamaa ni mbayaMatapeli hawaishi na wajinga pia hawaishi.
Jana wife kapigwa 760,000 kwenye laini za miamala na wale jamaa wanaoipigaga simu.
Yaani licha ya kumpa elimu yote huko nyuma kuwa asije akajaribu kuelekezwa kitu na akafanya kwenye simu za miamala bado alinasa tu.
Hv kalazwa yuko hospitali yaan hasara mara 2.
Damn Dunia ni chungu hii wakat mwingine
Itakuwa walimuhaidi bonus!
Poleni sana , hopefully ata recover fasta, ili aweze kuendelea na mihamala kama kawaida