Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
Papushikashi
JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Last seen
Today at 10:48 AM
Posts
11,585
Reaction score
14,366
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by Papushikashi
Find all threads by Papushikashi
Live New Posts
Postings
About
Papushikashi
replied to the thread
PostGE2025
Sijui lolote kuhusu Misa za Wakatoliki, lakini nitahudhuria Misa ya Mauaji ya halaiki Oktoba 29, Eee Mwenyezi Mungu Nisaidie
.
Nyie sio wapuuzi ila kuna kirusi kinaitwa malasusa ndio changamoro
Monday at 11:24 PM
Papushikashi
reacted to
Yoda's post
in the thread
PostGE2025
Sijui lolote kuhusu Misa za Wakatoliki, lakini nitahudhuria Misa ya Mauaji ya halaiki Oktoba 29, Eee Mwenyezi Mungu Nisaidie
with
Thanks
.
Atheists, Agnostics na Wabudha tutakuwepo pia kwenye Misa😁
Monday at 11:22 PM
Papushikashi
reacted to
Erythrocyte's post
in the thread
PostGE2025
Sijui lolote kuhusu Misa za Wakatoliki, lakini nitahudhuria Misa ya Mauaji ya halaiki Oktoba 29, Eee Mwenyezi Mungu Nisaidie
with
Thanks
.
Nimefurahishwa na Tangazo la Kanisa hilo la kuwaombea wote kwa maelfu waliouawa kwenye haramu ya uchaguzi wa octoba 29, 2025 Wako...
Monday at 11:22 PM
Papushikashi
replied to the thread
Mzee Salim: Waandishi wengi wanajipendekeza ili kupata teuzi.
.
Kaongea ukweli kabisa
Monday at 10:32 AM
Papushikashi
replied to the thread
Aisee mpate pesa mpelekeni watoto wenu zile shule zinazosimamiwa na masista huko mikoani ila kuepuka vituko kama hivi kwenye hii video
.
ningekuwa na mamlaka ningepiga stop nyimbo za singeli Dah nalilia kizazi zetu
Monday at 10:29 AM
Papushikashi
replied to the thread
Mnategemea nini cha maana kwa mabinti zenu kama mliruhusu wakina Zuchu, Pipy Tilda na Phyna ndio wawe maroli modo wao
.
duh na jamaa akawa anaendelea kuyasikiliza hayo matusi 🙄
Monday at 10:21 AM
Papushikashi
replied to the thread
Mnategemea nini cha maana kwa mabinti zenu kama mliruhusu wakina Zuchu, Pipy Tilda na Phyna ndio wawe maroli modo wao
.
Tena hao wakata viuno wanaalikwa high table kwenye matamasha makubwa na mengine ya serikali
Monday at 10:20 AM
Papushikashi
reacted to
Exy's post
in the thread
Paul Makonda anaweza kuwa Presdential material bora kuliko Samia, au Madelu
with
Thanks
.
Dah...qumqniner wallah....huo usengelema wqpeleke baba Yako na mama Yako...mfvck .
Monday at 6:24 AM
Papushikashi
reacted to
Cannabis's post
in the thread
Nimeshangaa hii nguvu inayotumika na kanisa katoliki kuisambaza barua ya "kutakuwa na maombi" Mungu haombwi hivo, kuomba ni spiritual communication
with
Thanks
.
Mimi nashangazwa na nguvu kubwa zaidi inayotumika kuyapinga maombi haya🐼
Monday at 6:12 AM
Papushikashi
replied to the thread
TMA: Hatujawahi kusema kuna Mvua za El-nino, wanaosema hivyo Wanapotosha
.
Duh....kwahiyo na shule kufungwa mapema ili zile gharama za uendeshaji kama vyakula, Umeme na usafiri nao wakale kwa urefu wa kamba 😢...
Thursday at 2:40 PM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register