Mwanaume, Nini kinachangia utembee na mwanafunzi, tena under 18?

Mwanaume, Nini kinachangia utembee na mwanafunzi, tena under 18?

Halafu mtu anakuuliza kwanini unadate na kitoto cha form two kama hawajui chanzo ni nini
Huyo achana nae weekend ndio imeisha hajatumiwa hata sms ya kutakiwa siku njema lazma kichaa kimpande
 
Licha ya Sheria lakini bado tu hamkomi..
Wengine wengi wamefungwa.Ndio kubet ama vipi?
Kuna binti alikuwa anatafutwa kwao week nzima nyumbani haonekani Wala shuleni haonekani.
Wenzie wako kwenye maandallizi ya kufanya mtihani wao wa form four week ijayo.wakajua kapotea kumbe kafungiwa kinyumba Kwa boda hapohapo mtaani kamgeuza mkewe.
Kwa Hali kama hii atarajie Nini?
Hata kama binti kakukubali unashindwa kutumia akili?

Akifungwa atakuwa kaonewa?
Samahani dada Umeanza ngono ukiwa form ngapi?
 
Licha ya Sheria lakini bado tu hamkomi..
Wengine wengi wamefungwa.Ndio kubet ama vipi?
Kuna binti alikuwa anatafutwa kwao week nzima nyumbani haonekani Wala shuleni haonekani.
Wenzie wako kwenye maandallizi ya kufanya mtihani wao wa form four week ijayo.wakajua kapotea kumbe kafungiwa kinyumba Kwa boda hapohapo mtaani kamgeuza mkewe.
Kwa Hali kama hii atarajie Nini?
Hata kama binti kakukubali unashindwa kutumia akili?

Akifungwa atakuwa kaonewa?
Tatzo papuchi za under 18 zpo tight sana
 
Acha kabisa mkuu, ndo maana watu jela wanazidi kwenda kila kukikcha,

Kuna ki student fulani nilikuwa nakipiga show , kila baada ya dakika 15 kinatetemeka kama generator 😊😊

Yani Round moja kinatetemeka zaidi ya mara nne alafu kinatoa gundi ya kutosha, 🙌🙌🙌.
Raha sana sio hawa kina Sister Abigail vigezo vingi, ndani maajabu negative ukitaka kumbadilisha tu style utaskia 'I know my worth'
 
Sister Abigail, wewe mwenyewe nadhani ulianza kutembezewa kichapo tangu akiwa mdogo mno, lakini kisirisiri.

Tafadhali usikate kwa maana katika saikolojia Mimi nimeiva haswa! Na najua kumsoma mtu kama alama za nyakati 😎
 
Back
Top Bottom