Nyafwili
JF-Expert Member
- Nov 27, 2023
- 6,165
- 15,699
Usione majamaa yana nyatia vitoto vya shule kila day, yanajua yaliyomo kwenye mtungi. 😅😅Oya! Usinitamanishe ujue! Kumbuka sipendi kupigwa mvua 30 jela 😎
Usione majamaa yana nyatia vitoto vya shule kila day, yanajua yaliyomo kwenye mtungi. 😅😅Oya! Usinitamanishe ujue! Kumbuka sipendi kupigwa mvua 30 jela 😎
Kuna karma kwenye kila ubaya mtu anaofanya, hao wajiandae piaNdio
Asubiri siku akipata mtoto wake nae anamuhangaikia akute anafanyiwa hivyo
Reaction yake
Watoto wa shule wanavutia sana mkuu, ile tutumie tu akili ikibidi kuwatafuna japo Mimi kama mzee sipendi kuona watoto wakitafunwa.Usione majamaa yana nyatia vitoto vya shule kila day, yanajua yaliyomo kwenye mtungi. 😅😅
Mungu awasaidieVile havili nauli.😀😀
BTW: Kuna wahuni wamevichoma hadi sindano za uzazi wa mpango wanajipigia tu.
Omba mungu akufanye mwanaume hata wiki tu utapata jibu la uhakika jibu la maneno utaona unadaganywaLicha ya Sheria lakini bado tu hamkomi..
Wengine wengi wamefungwa.Ndio kubet ama vipi?
Kuna binti alikuwa anatafutwa kwao week nzima nyumbani haonekani Wala shuleni haonekani.
Wenzie wako kwenye maandallizi ya kufanya mtihani wao wa form four week ijayo.wakajua kapotea kumbe kafungiwa kinyumba Kwa boda hapohapo mtaani kamgeuza mkewe.
Kwa Hali kama hii atarajie Nini?
Hata kama binti kakukubali unashindwa kutumia akili?
Akifungwa atakuwa kaonewa?
Punguza kutetea upumbavu aisee1. Yes age go ambao hawajatumika wapo lakini ni 6% tu, hasa kwa maisha ya sasa.( mara nyingi hawa huwa wanajimaliza wenyewe magetoni au wengine wanakuwa wameshika dini sana)
2. Asilimia 27% ni wanaume wale wapenda mishangazi ( yani hawa wanapenda mijimama balaa)
3. Asilimia 66%, Sisi sasa wanaume tuna sheria moja, kila umri unavyozidi kwenda juu, hivyo hivyo tunazidi kutafuta vitoto vidogo kwa ajili ya kuzeeka navyo.
KIUJUMLA TU MAPENZI HAYAELEWEKI, LEO UNAPENDA MWENYE MACHO MVIRINGO, KESHO UNATAMANI TENA MWENYE MIGUU YA BIA 😅😅
Kwa nini umkatae mwanaumeNdio udate mwanafunzi?
Yeah tuwaache wasome mkuu, 🤝🤝Watoto wa shule wanavutia sana mkuu, ile tutumie tu akili ikibidi kuwatafuna japo Mimi kama mzee sipendi kuona watoto wakitafunwa.
Mueleze anafikir ni this kua mwanaume tuu mambo ni mengiOmba mungu akufanye mwanaume hata wiki tu utapata jibu la uhakika jibu la maneno utaona unadaganywa
Kwani neno mwanafunzi under 18 kunq shida gani chamsingi kukubaliana tu siyo brutal sexLicha ya Sheria lakini bado tu hamkomi..
Wengine wengi wamefungwa.Ndio kubet ama vipi?
Kuna binti alikuwa anatafutwa kwao week nzima nyumbani haonekani Wala shuleni haonekani.
Wenzie wako kwenye maandallizi ya kufanya mtihani wao wa form four week ijayo.wakajua kapotea kumbe kafungiwa kinyumba Kwa boda hapohapo mtaani kamgeuza mkewe.
Kwa Hali kama hii atarajie Nini?
Hata kama binti kakukubali unashindwa kutumia akili?
Akifungwa atakuwa kaonewa?
Sawa 😥😥😥Punguza kutetea upumbavu aisee
Waacheni watoto warimize malengo Yao ya kielimu
Wakikomaa hata miaka 19 mtawakuta
19 mbali sana watu wanakula na chumvi au chumbiPunguza kutetea upumbavu aisee
Waacheni watoto warimize malengo Yao ya kielimu
Wakikomaa hata miaka 19 mtawakuta
Suala la maumbile kubana ni matunzo anayojipa mtu binafsi.hata mie age go ila haiingii mpaka ushikilie uforce..Tatizo wanafunzi watamu ,ukiingiza kitu kimebana ,na hapo ndo utamu ulipo
Age go kitu used mpaka ham inakata..
Mleta mada hupendi kinachobana.?
Na hao walikubaliana ndiyo maana bint hakupiga nduru watu waje kumtoa out of houseKwani neno mwanafunzi under 18 kunq shida gani chamsingi kukubaliana tu siyo brutal sex
Kumbe ndio pigo zako aisee🤔🤔Sawa 😥😥😥
Kweli inabana yako please naomba tuu mara moja nionje kipenz changuSuala la maumbile kubana ni matunzo anayojipa mtu binafsi.hata mie age go ila haiingii mpaka ushikilie uforce..
Jitahidini ktembea na waliokomaa kiumri.hata miaka 19.
Sheria Iko pale muda wote standby inawangoja.
Wana matatizo ya kisaikolojiaBora huyo na vipi wanaotembea ni vikongwe?
Ilikuwa zamani sana, kabla Ndevu hazijaota.Kumbe ndio pigo zako aisee🤔🤔
Nlikuwa sijui