Mnachihanguu
JF-Expert Member
- Feb 10, 2023
- 227
- 292
Unaogopa nini kueleza ukweli kuhusu umri ulioanza kuzini?Unless kama wewe ndio una uhakika.
Unaogopa nini kueleza ukweli kuhusu umri ulioanza kuzini?Unless kama wewe ndio una uhakika.
Nikuogope mtu ambaye hata sikujui!Unaogopa nini kueleza ukweli kuhusu umri ulioanza kuzini?
Sijasema unaniogopa ila nikawaida wanawake kutokuwa wawazi ndio maana hata weww hauwezi kutaja idadi sahihi ya uliolala nao lazima upunguze tu...na pia hata umri alioanza kuzini hawezi kuweka wazi,,fikiria useme hapa kwamba umeanza ukiwa na miaka 15Nikuogope mtu ambaye hata sikujui!
Nimelala na wanaume 100, Nimeanza mapenzi nikiwa na miaka 24.Sijasema unaniogopa ila nikawaida wanawake kutokuwa wawazi ndio maana hata weww hauwezi kutaja idadi sahihi ya uliolala nao lazima upunguze tu...na pia hata umri alioanza kuzini hawezi kuweka wazi,,fikiria useme hapa kwamba umeanza ukiwa na miaka 15
wewe single mother pia ni mwanamke kwahiyo upo kwenye hilo kundiNimelala na wanaume 100, Nimeanza mapenzi nikiwa na miaka 24.
Why unahisi haya mambo hayawezekani kusemwa? Ushasema wanawake ila haujasema mimi.
Akulaumu nani? Wee endelea tu.Umeona ile video lakini au mnataka kutulaumu bure tu!
😂😂😂😂Nimelala na wanaume 100, Nimeanza mapenzi nikiwa na miaka 24.
Why unahisi haya mambo hayawezekani kusemwa? Ushasema wanawake ila haujasema mimi.
🤣🤣🤣🤣😂😂😂😂
Ingekuwa hivyo kweli ungejisikia vizuri sana!wewe single mother pia ni mwanamke kwahiyo upo kwenye hilo kundi
Mimi najisikia vizuri kuwala wanawake wabichiIngekuwa hivyo kweli ungejisikia vizuri sana!
Sawasawa! Linda na wa kwako….Mimi najisikia vizuri kuwala wanawake wabichi
Sawa sawa!Wakishaviharibu wanavidump.wanasubiri batch nyingine mpya ivunje ungo
SawaAkulaumu nani? Wee endelea tu.
😂😂😂