Mtoto halali na hela
JF-Expert Member
- Aug 10, 2012
- 55,592
- 55,175
Na vinavyovaa halafu broilersNingefanyaje😄
Na vinavyovaa halafu broilersNingefanyaje😄
Ndio udate mwanafunzi?Ninyi si mnatukataa
vipi mkuu mbona hasira?Hy sheria ya 30 Jela ya uonevu Kmamae
mi mwenye ni mwanafunz na nadet na mwanafunz tangu 2024 NaMwenzenu manfongo alieimbaga hainaga ushemeji saizi yupo jela
Wanafunzi!
Hamuoni watu wa Rika lenu?
Hamuwezi basi hata kuwasubiri wamalize shule?
Hamuwezi kuvumilia?
Sio Kila mtu anayoSelf control....
hapana mkuu ukitulia na kutafakari utagundua Yakua sharia hy inagandamiza.vipi mkuu mbona hasira?
Sasa mwanafunzi unalalamikia makurumbembe na huo umri wako?mi mwenye ni mwanafunz na nadet na mwanafunz tangu 2024 Na
Kufunga 30 ni uzembe wako mkuuhapana mkuu ukitulia na kutafakari utagundua Yakua sharia hy inagandamiza.
Utamu na hekaheka watoto bado wabichi chuchu zipo ng"ang'a zimekaza, mtoto ana hemka damu changa, utelezi hado upo wa asili kitu kinabana na joto lakutisha , mishangazi mmepoa kinyama yani chuchu zisha legea zintizama chini zimevutika, joto hakuna misuli ya k isha legea utelezi hakuna yanatoka maji makavu kama ya DAWASCOLicha ya Sheria lakini bado tu hamkomi..
Wengine wengi wamefungwa.Ndio kubet ama vipi?
Kuna binti alikuwa anatafutwa kwao week nzima nyumbani haonekani Wala shuleni haonekani.
Wenzie wako kwenye maandallizi ya kufanya mtihani wao wa form four week ijayo.wakajua kapotea kumbe kafungiwa kinyumba Kwa boda hapohapo mtaani kamgeuza mkewe.
Kwa Hali kama hii atarajie Nini?
Hata kama binti kakukubali unashindwa kutumia akili?
Akifungwa atakuwa kaonewa?
Huyo bodaboda akale 30 iliyoshiba ili awe funzo.Licha ya Sheria lakini bado tu hamkomi..
Wengine wengi wamefungwa.Ndio kubet ama vipi?
Kuna binti alikuwa anatafutwa kwao week nzima nyumbani haonekani Wala shuleni haonekani.
Wenzie wako kwenye maandallizi ya kufanya mtihani wao wa form four week ijayo.wakajua kapotea kumbe kafungiwa kinyumba Kwa boda hapohapo mtaani kamgeuza mkewe.
Kwa Hali kama hii atarajie Nini?
Hata kama binti kakukubali unashindwa kutumia akili?
Akifungwa atakuwa kaonewa?
kabisa huyu nilienae Naichapa kav sema kamaliza form 4 Anajua cku zakeKufunga 30 ni uzembe wako mkuu
FantasyLicha ya Sheria lakini bado tu hamkomi..
Wengine wengi wamefungwa.Ndio kubet ama vipi?
Kuna binti alikuwa anatafutwa kwao week nzima nyumbani haonekani Wala shuleni haonekani.
Wenzie wako kwenye maandallizi ya kufanya mtihani wao wa form four week ijayo.wakajua kapotea kumbe kafungiwa kinyumba Kwa boda hapohapo mtaani kamgeuza mkewe.
Kwa Hali kama hii atarajie Nini?
Hata kama binti kakukubali unashindwa kutumia akili?
Akifungwa atakuwa kaonewa?
Akili isifungwe kwenye mambo mengine mkuu ila ifungwe kwenye kujiopolea kimwana.au semeni tu size Yao hawaombi Hela kubwa.Kuna saa akili inafungwa hata hujui unachofanya kama huyo kwa kweli namna ya kumtetea haipo
Ila sababu ni tamaa
Access na "njaa"
Peleka moto mkuukabisa huyu nilienae Naichapa kav sema kamaliza form 4 Anajua cku zake
Hadi misingi?Kuna watu hawana utu, hata vitoto vya shule ya msingi wanajisevia......vibaya sana vibaya.
hrs24 ni humu tuPeleka moto mkuu
Eeeeeeh huyo miaka miwili ashakuwa mshangazi nae anaanza kulalamika humu jf ooooh wanaume kutembea na wanafunzi.hrs24 ni humu tu
hahaha kasema anataka aende chuo ila anataka kua mwanajesh Nikamwambia ukiwa mwanajesh NakuachaEeeeeeh huyo miaka miwili ashakuwa mshangazi nae anaanza kulalamika humu jf ooooh wanaume kutembea na wanafunzi.