Sister Abigail
JF-Expert Member
- Sep 2, 2020
- 4,649
- 14,381
- Thread starter
- #121
Kuna wengine hawawezi kukuachia namna hii mkuuAlikua anapigwa bolo karidhika,si mumwache tu kibingwa
Hata kama kakukubalia bado we ndio muharibifu
Kuna wengine hawawezi kukuachia namna hii mkuuAlikua anapigwa bolo karidhika,si mumwache tu kibingwa
We ni mpuuzi walahi.Huyo achana nae weekend ndio imeisha hajatumiwa hata sms ya kutakiwa siku njema lazma kichaa kimpande
ISheria ya miaka 30 ichunguzwe vizuri 😃
Hata kama Binti aliridhia (consent) ,ila bado yupo chini ya Sheria inayomlinda ya defilement....kama boda kakamatwa , wish him a god life under prisonBinti na yeye afungwe kwani hakujua kama anafanya kosa???
Sirikali si iamue tu wasome na kuolewa mambo yaishe🤷🏿♂️
Zamani haya majambo yaliwezekanaje ila kwasasa yashindikane????
AiseeRaha sana sio hawa kina Sister Abigail vigezo vingi, ndani maajabu negative ukitaka kumbadilisha tu style utaskia 'I know my worth'
Sheria zinalinda ujinga vibinti vyenyewe vimecharuka unavilinda vya Kaz ganHata kama Binti aliridhia (consent) ,ila bado yupo chini ya Sheria inayomlinda ya defilement....kama boda kakamatwa , wish him a god life under prison
Ndiyo ukweliChanzo kikuu ni tamaa tu hakuna kipya
Upande gani?Tamaa
Mbona jando na unyago yanafanyika hayo na kiumeni hayanaga madharaNdiyo ukweli
Hebu tugeuze kinyume chake mdada wamiaka 40 amfanyie hivyo mtoto wa shule miaka 15
Itaonekanaje?
Ndio hivyo... Kama hauna ile self control ya kiutuuzima unaweza kuanguka kwenye huu mtego wa hawa watoto.. na mbaya zaidi vinatoa greenlight vyenyewe ... Ni wewe tu ujiongeze... Hapo ndio shetani anakuangalia hivi ujichanganyeSheria zinalinda ujinga vibinti vyenyewe vimecharuka unavilinda vya Kaz gan
Hunijui aiseeSister Abigail, wewe mwenyewe nadhani ulianza kutembezewa kichapo tangu akiwa mdogo mno, lakini kisirisiri.
Tafadhali usikate kwa maana katika saikolojia Mimi nimeiva haswa! Na najua kumsoma mtu kama alama za nyakati 😎
Imagine mtoto wa miaka 14 form two ana mimbaKuna karma kwenye kila ubaya mtu anaofanya, hao wajiandae pia
Mtoto wa mwenzio ni mtoto wako, tuwaache wasome ili baadaye tupate wanasheria, Wahandisi, Madaktari n.k
Can't hold tears on thisImagine mtoto wa miaka 14 form two ana mimba
Sawa hata kama ni kutafuta vizuri.kuvingoja vifikishe wakati sahihi Kuna shida?Omba mungu akufanye mwanaume hata wiki tu utapata jibu la uhakika jibu la maneno utaona unadaganywa
Ona wanavyojinasibu humuCan't hold tears on this
Hao ni wa kuwafunga miaka 30
Licha ya Sheria lakini bado tu hamkomi..
Wengine wengi wamefungwa.Ndio kubet ama vipi?
Kuna binti alikuwa anatafutwa kwao week nzima nyumbani haonekani Wala shuleni haonekani.
Wenzie wako kwenye maandallizi ya kufanya mtihani wao wa form four week ijayo.wakajua kapotea kumbe kafungiwa kinyumba Kwa boda hapohapo mtaani kamgeuza mkewe.
Kwa Hali kama hii atarajie Nini?
Hata kama binti kakukubali unashindwa kutumia akili?
Akifungwa atakuwa kaonewa?
Mpaka mtu anakunyima ana sababu zakeKwa nini umkatae mwanaume
Si umpe kwan anaondoka nayo
AiseeKwani neno mwanafunzi under 18 kunq shida gani chamsingi kukubaliana tu siyo brutal sex