Mwanaume, Nini kinachangia utembee na mwanafunzi, tena under 18?

Mwanaume, Nini kinachangia utembee na mwanafunzi, tena under 18?

Akili isifungwe kwenye mambo mengine mkuu ila ifungwe kwenye kujiopolea kimwana.au semeni tu size Yao hawaombi Hela kubwa.
Mambo mengine mbona yanawezekana ukituliza akili
Mfano huyo binti alikuwa anakaribia kumaliza form four week hii si angemsubiri?
Kama binti angeamua kwenda mfano chuo haya yote yangetokea?
Akili inafungwa kwenye mambo mengi tu yakiwamo hayo
Kwenye kununua nyumba au uwanja ,bidhaa ,kupanga ,kuoa na Sasa kutongoza napo Kuna saa akili hufungwa kingine ndio hiyo "access"nimeweka hapo
Wakati mwingine unaingia kwenye mahusiano na mtu maana ndie anaepatikana wakati huo
Nyege(njaa)ikikushika akili inaweza isiwaze sawa sawa
 
1. Wengi hutafuta bikra
2. Kama bikra imetolewa, lakini bado hajatumia sana
3. Mda mwingine hata zile uniform huwa zina ushawishi fulani ( embe bado bichi)
4. Sindano = Titi misumari

TUSEME UKWELI MTOTO AMBAYE HAJATUMIKA SANA, ANA RAHA YAKE AISE. 😊😊😊.
Mbona tupo age go na hatujatumika sana😄
Sasa imagine future wives wenu ndio hao wanaanza kuwahiwa mapema mpaka wakifika 30 itakuwaje?
 
Akili inafungwa kwenye mambo mengi tu yakiwamo hayo
Kwenye kununua nyumba au uwanja ,bidhaa ,kupanga ,kuoa na Sasa kutongoza napo Kuna saa akili hufungwa kingine ndio hiyo "access"nimeweka hapo
Wakati mwingine unaingia kwenye mahusiano na mtu maana ndie anaepatikana wakati huo
Nyege(njaa)ikikushika akili inaweza isiwaze sawa sawa
Aisee .kwahiyo njaa ikipungia ndio akili zinazinduka ikiwa too late?
Hivi mmewahi ukifikiria unadate mwanafunzi halafu awe anakuchanganya wewe na mwingine akubambikie mimba uende kuserve kifungo Kwa mimba isiyo yako?
 
Sijaliona
Unatumia miwani gani?

Anyway, ashiki ni kitu fulani mbofu mbofu hivi 🤌

Kisaikolojiabinadamu ukimkatamza kitu fulani ndiyo unaichochea hamu yake ya kukifanya kitu hicho, atauliza why? Kisha anatafuta jibu la kujuza.

Hujawahi kusikia mtu fulani alaiyejaribu kuoima kina cha Bahar kwa kidole chake?

Yote kwa yote hii ni ngori!
 
Aisee .kwahiyo njaa ikipungia ndio akili zinazinduka ikiwa too late?
Hivi mmewahi ukifikiria unadate mwanafunzi halafu awe anakuchanganya wewe na mwingine akubambikie mimba uende kuserve kifungo Kwa mimba isiyo yako?
Hiyo mbona inatokea sana kimsingi sio rahisi kufurahia penzi la mwanafunzi maana Kuna saa unachart na polisi jamii unadhani ni yeye mwisho ndio hivyo wengine wamepoteza hela nyingi sana ku solve kesi ya denti
Maombi yanahitajika sana
Maana watu wazima nao tangu dildo zije mjini ni wanakula nauli tu kwa kwenda mbele
 
Binti na yeye afungwe kwani hakujua kama anafanya kosa???
Sirikali si iamue tu wasome na kuolewa mambo yaishe🤷🏿‍♂️
Zamani haya majambo yaliwezekanaje ila kwasasa yashindikane????
Under 18 anakubalije mtu asiyejua kutofautisha jema na baya? Umri huo hajakomaa akili so ni as if unabeba tu toy lisilojua chochote when it comes to sex. You deserve severe punishment.
 
Wanashindwa hata na mbuzi au mbwa! Huwezi kukuta mbuzi au mbwa anakipanda kitoto cha mbuzi au mbwa respectively.
🤣🤣🤣
Hata jogoo huwezi mkuta anakipanda kifaranga
Hata wale kuku wenye week huwezi mkuta.

We unahangaika juani mtoto asome,ye anangaike Kwa namna gani aanze kumuharibu mapema.huyu utamsamehe?
Libaba linaseduce kitoto Cha miaka 15 kweli?
 
Mbona tupo age go na hatujatumika sana😄
Sasa imagine future wives wenu ndio hao wanaanza kuwahiwa mapema mpaka wakifika 30 itakuwaje?
1. Yes age go ambao hawajatumika wapo lakini ni 6% tu, hasa kwa maisha ya sasa.( mara nyingi hawa huwa wanajimaliza wenyewe magetoni au wengine wanakuwa wameshika dini sana)

2. Asilimia 27% ni wanaume wale wapenda mishangazi ( yani hawa wanapenda mijimama balaa)


3. Asilimia 66%, Sisi sasa wanaume tuna sheria moja, kila umri unavyozidi kwenda juu, hivyo hivyo tunazidi kutafuta vitoto vidogo kwa ajili ya kuzeeka navyo.

KIUJUMLA TU MAPENZI HAYAELEWEKI, LEO UNAPENDA MWENYE MACHO MVIRINGO, KESHO UNATAMANI TENA MWENYE MIGUU YA BIA 😅😅
 
Mtoto ana joto, utelezi wa kutosha unamkunja unavotaka halalamiki anaumia magoti.
Acha kabisa mkuu, ndo maana watu jela wanazidi kwenda kila kukikcha,

Kuna ki student fulani nilikuwa nakipiga show , kila baada ya dakika 15 kinatetemeka kama generator 😊😊

Yani Round moja kinatetemeka zaidi ya mara nne alafu kinatoa gundi ya kutosha, 🙌🙌🙌.
 
Acha kabisa mkuu, ndo maana watu jela wanazidi kwenda kila kukikcha,

Kuna ki student fulani nilikuwa nakipiga show , kila baada ya dakika 15 kinatetemeka kama generator 😊😊

Yani Round moja kinatetemeka zaidi ya mara nne alafu kinatoa gundi ya kutosha, 🙌🙌🙌.

Daaha hatari sana,,Hawa wa mtaani mtu unaichapa katoa jicho mkitoka utadhani hakuna kilichofanyika .hakuna Cha aibu Wala nini
 
Acha kabisa mkuu, ndo maana watu jela wanazidi kwenda kila kukikcha,

Kuna ki student fulani nilikuwa nakipiga show , kila baada ya dakika 15 kinatetemeka kama generator 😊😊

Yani Round moja kinatetemeka zaidi ya mara nne alafu kinatoa gundi ya kutosha, 🙌🙌🙌.
Oya! Usinitamanishe ujue! Kumbuka sipendi kupigwa mvua 30 jela 😎
 
Back
Top Bottom