Mwanaume, Nini kinachangia utembee na mwanafunzi, tena under 18?

Mwanaume, Nini kinachangia utembee na mwanafunzi, tena under 18?

Sister Abigail

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2020
Posts
4,635
Reaction score
14,335
Licha ya Sheria lakini bado tu hamkomi.

Wengine wengi wamefungwa. Ndio kubet ama vipi?

Kuna binti alikuwa anatafutwa kwao wiki nzima nyumbani haonekani wala shuleni haonekani.

Wenzie wako kwenye maandallizi ya kufanya mtihani wao wa form four week ijayo. Wakajua kapotea kumbe kafungiwa kinyumba kwa boda hapohapo mtaani kamgeuza mkewe.

Kwa Hali kama hii atarajie Nini? Hata kama binti kakukubali unashindwa kutumia akili?

Akifungwa atakuwa kaonewa?
 
Licha ya Sheria lakini bado tu hamkomi..
Wengine wengi wamefungwa.Ndio kubet ama vipi?
Kuna binti alikuwa anatafutwa kwao week nzima nyumbani haonekani Wala shuleni haonekani.
Wenzie wako kwenye maandallizi ya kufanya mtihani wao wa form four week ijayo.wakajua kapotea kumbe kafungiwa kinyumba Kwa boda hapohapo mtaani kamgeuza mkewe.
Kwa Hali kama hii atarajie Nini?
Hata kama binti kakukubali unashindwa kutumia akili?

Akifungwa atakuwa kaonewa?
Nyinyi makurumbembe mnapenda pesa mlishafanya makosa mnataka tusawazishe sisi mna watoto baba zao hawafahamiki! Twendeni hivohivo sisi tunabet kwa watoto wa shule na tulieni wamalize shule muone nani atashughulika na nyinyi
 
Nyinyi makurumbembe mnapenda pesa mlishafanya makosa mnataka tusawazishe sisi mna watoto baba zao hawafahamiki! Twendeni hivohivo sisi tunabet kwa watoto wa shule na tulieni wamalize shule muone nani atashughulika na nyinyi
Naona umeandika haya kama mvulana.hebu andika kama mwanaume mwenye binti/mdogo wako unayepambania apate elimu future yake iwe nzuri,wakati wenzie wanasoma masela wanamshawishi wanamfungia ndani na kumgeuza mke.
Anza upya.
 
Licha ya Sheria lakini bado tu hamkomi..
Wengine wengi wamefungwa.Ndio kubet ama vipi?
Kuna binti alikuwa anatafutwa kwao week nzima nyumbani haonekani Wala shuleni haonekani.
Wenzie wako kwenye maandallizi ya kufanya mtihani wao wa form four week ijayo.wakajua kapotea kumbe kafungiwa kinyumba Kwa boda hapohapo mtaani kamgeuza mkewe.
Kwa Hali kama hii atarajie Nini?
Hata kama binti kakukubali unashindwa kutumia akili?

Akifungwa atakuwa kaonewa?
Hii kitu hii kitu hii kitu hii - Dudu la yuyu.
 
Naona umeandika haya kama mvulana.hebu andika kama mwanaume mwenye binti/mdogo wako unayepambania apate elimu future yake iwe nzuri,wakati wenzie wanasoma masela wanamshawishi wanamfungia ndani na kumgeuza mke.
Anza upya.
Wewe si mwanamke kweli na una huruma nenda kwa yule jamaa kafungiwe wewe ili mtoto aende shule hapo sasa ndio nimeongea kama mwanaume
 
Back
Top Bottom