fogoh2
JF-Expert Member
- Apr 13, 2017
- 6,029
- 6,376
Huu Uzi ni wa mshahara tujikite kwenye mada husikaNa ndo kwenye jamii zetu wanawake huwa wanajiona brand sana kwa sababu wana- interact na sampuli za namna hii
Huu Uzi ni wa mshahara tujikite kwenye mada husikaNa ndo kwenye jamii zetu wanawake huwa wanajiona brand sana kwa sababu wana- interact na sampuli za namna hii
Fungu lipi?NMB tayali huku🙂
Aulizwe fungu lake kwanzaMbona unazingua, hakuna kitu...
#YNWA
#YANGA_BINGWA
fungu la kukosa mkuuFungu lipi?
Sawa mkuu pia kama ningepata mawasiliano yako unielekeze kitu ingekuwa vyema zaidiSubiri uthibitishwe kwanza tuanze kumsumbua muajiri wako hadi kieleweke
Uzi umeingiliwa mkuuKuna watu wanataka kuharibu huu uzi ,waache ujinga
Fungu TR 120 bado tunachoma mikatefungu la kukosa mkuu
Fact!!Huu Uzi ni wa mshahara tujikite kwenye mada husika
Wapi nimekuhoji kuwa hawapaswi kulipwa hivyo?Wapi wameandika kua HR hapaswi kulipwa kidogo,sawa ama zaidi ya engineer?
Mpaka mama atoke Ghana asaini,ndo mtapata paymentJamani leo ni 23 ila ngoma bado mbichi, hii nchi imekuwaje? Sasa leo natembea kwa miguu maana sina nauli ya kurudi home.
Leo ningejilengesha kwenda job ningerudi home on foot... Kesho pia sibadilishi mfumo, hela ikae kwanza takoni ndo naenda job... hawa Ccm wametufanya wajinga wakati wenyewe wanatembelea mavi8hii ngoma mpaka kesho hii
Mkuu hakikisha unaleta info za ukweli, nisije nikatumia hela ya dagaa za watoto kupandia boda kwenda Atm.Mjeda hapa ananiambia wao hawana deni na mama kwa mwezi huu
Anaagiza pombe kwa fujo
Jamaa ni muongo tuMkuu hakikisha unaleta info za ukweli, nisije nikatumia hela ya dagaa za watoto kupandia boda kwenda Atm.