Nini hiyoNikanunue mdogo wake kitimoto nile sasa
KondooNdio
Nini hiyo
Sasa mdogo wangu hapo ikiingia tu si ishaisha!Pesa inabidi iingie leo. Mtaani kila mtu ananidai. Mwenye nyumba, mangi, sungusungu, wabeba taka, saluni, bodaboda, bucha, gengeni, wakala, muuza gesi, hadi mchepuko.
Kanunue kitanda kwanza.. Acha kulala chini.Nikanunue mdogo wake kitimoto nile sasa
Ndo hivyo mkuu, inabidi kupambana tofauti na hapo, unageuzwa kuwa Daraja la wengine...Ila nchi upuuzi sana.. Inakera sana.
Mambo ya kununua fenicha nilimaliza nikiwa mwaka wa pili chuoKanunue kitanda kwanza.. Acha kulala chini.
Benki gani? Weekend leo jumanne?Hatimaye nimefikiwa! Niwatakie weekend njema wawekezaji wenzangu VIA tamisemi 🙌🙌
Nmb: weekend ipo mkuu kazi za sirikali haziishi, jipe siku mbili 😁Benki gani? Weekend leo jumanne?
Unauliza kama nani?Kwa nini unamuuliza kama kapata mshahara? Au huo mshahara wa mke wako ndio ulikuwa unaendea kulipa madeni
NMB tangu asububi kimbembe huku CRDBNmb: weekend ipo mkuu kazi za sirikali haziishi, jipe siku mbili 😁
Ajila Mpya mna shida kweli Kweli.Hakuna hicho kipengele cha pepmis kwenye mshahara
ha ha haLeo sio siku ya maharage....subiri pesa ya nyama inakuja...Hehehehe
Mama unga maini kwa nazi 😁😁Rafffikkkiiii Mahondaw mitaaaano tena kwa mama. 💃💃💃
Usituage kienyeji enyeji, ebu tutumie buku buku sisi tuliobaki kwenye jf pesaCRDB tayari,ndugu zangu wa faida tukutane 23 Julai
Nawakubali ndugu zanguni wa shida na raha👏👏👏👏👏
Kabisa Mkuu. Hizi ndio siku za kuupa mwili pole. 🤣🤣Mama unga maini kwa nazi 😁😁