Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Ndio hili ninalosema mtu hayupo NMB lakini anavyoongea utadhani kaona
Mkuu kazini si tupo watumishi wengi...au kama upo kweny vikund vya hisa vya taasisi utaona fujo tu hela ikiingia...kikubwa wameanza kuweka
 
Mkuu kazini si tupo watumishi wengi...au kama upo kweny vikund vya hisa vya taasisi utaona fujo tu hela ikiingia...kikubwa wameanza kuweka
kwa Siku hiyo ya mshahara hata menu ya chakula cha mchana ofisini inabadilika, watu wanaacha ugali dagaa na kuanza kuagiza "kuku nusu" au chips kuku, wengine utasikia naomba nyama choma.
 
Back
Top Bottom