fogoh2
JF-Expert Member
- Apr 13, 2017
- 6,029
- 6,376
Taarifa za kutafuta replySaa ngapi
Taarifa za kutafuta replySaa ngapi
🤣🤣🤣 kwakweli mimi siyapendi kabisa.Jamani hivi ni mimi tu ndio huwa napenda maharage 🤣🤣 naona watu wengi wanayaona maharage kama chakula cha kula wakati umefulia
Huu ni uzi wa watumishi unafanya nini humu wewe tajiriAu mshahara muwekewe next week nyie watumishi
Nile maharage mi mfungwa?Jamani hivi ni mimi tu ndio huwa napenda maharage 🤣🤣 naona watu wengi wanayaona maharage kama chakula cha kula wakati umefulia
Vp kwako mkuu bado?Nile maharage mi mfungwa?
Nataka nitoke out sasa. Weekend inaanzaVp kwako mkuu bado?
Angalia kwenye account yako. Achana na messageWadau Mimi nipo nmb Hadi sasa sijaona meseji
Pesa! pesa! pesa! pesa!Nani anainua restaurant wanayopika fresh sea food Dar, bei sio tatizo.
Fish Monger Slip way masaki mkuuNani anainua restaurant wanayopika fresh sea food Dar, bei sio tatizo.
Niupe pole mwili aiseePesa! pesa! pesa! pesa!
Sio muda mrefu ulikua unadai mwanamke wako anaweza akakukimbia maana umemlisha sana maharani, Ndani ya dakika sifuri unaulizia chimbo Zuri la Fresh sea food 😅🤣😂
CRDB tyr?Mnaofanya kazi Hazina mnazingua sana. Niliishiwa hadi bando aisee.
Hivi na wao huwa wanasubiri mishahara kwa hamu kama wanavyofanya watumishi wa maeneo mengine?Mnaofanya kazi Hazina mnazingua sana. Niliishiwa hadi bando aisee.
Ngoja nipendeze aiseeFish Monger Slip way masaki mkuu
Tayari mkuuCRDB tyr?