Mto wa mbu
JF-Expert Member
- Aug 8, 2021
- 4,505
- 11,358
Husiponunua gari mwaka huu,ujichekešGame over CRDB tukutane 20 July kukiwa na ongezeko la 30%
Husiponunua gari mwaka huu,ujichekešGame over CRDB tukutane 20 July kukiwa na ongezeko la 30%
Mwendo wa nyama chomaCRDB tayari hapa nishalipa salary advance
Usitukere basiNani kama mama
Nisamehe. NaifutaUsitukere basi
Lipa madeniHawa NMB hawa ni wakati niachane nao. Hii sio sawa.
Wekeend hii napigiwa simu kama sizioni.
Chap tu kwa HR amia bank zinazojielewaHawa NMB hawa ni wakati niachane nao. Hii sio sawa.
Wekeend hii napigiwa simu kama sizioni.
Aaah kweli mwenye shibe hamjui mwenye njaašāāļøšāāļøGame over CRDB tukutane 20 July kukiwa na ongezeko la 30%
Hama bank, hapa nasubiria tar 10 nivute salary advanceAaah kweli mwenye shibe hamjui mwenye njaašāāļøšāāļø
Yashalipwa kabla sijalipwa.Lipa madeni
Mkuuu vpi NMB mwezi huuu naona salary slip tuuu then mpunga kwa account hamnaMimi nipo na simu muda wote kusikilizia salary.. bado ni hola.. hii ni weekend ya hovyo sana kudadeq
Ushaliingia zimwi la salary advance!!!Hama bank, hapa nasubiria tar 10 nivute salary advance
š¤£š¤£š¤£Acheni hizo mambo!
Ushauri wako mzuri ila kwenye huu uzi hatuutaki , kuulizana mishahara ni furaha yetu, kupata matunda ya kazi tuliyofanya mwezi wote, tunaburudika pia, mambo ya ushauri tunashukuru ndugu mfanyabiasharaDah!
Ila watumishiii...Watu ni mishahara hua haikutani ama namna ganii...Maana hua mshahara ukichelewa siku mbili tu hua ni taharuki!!
Msisahau pia kuongeza vimikondo vya hela Jamani,Kabiashara kidg burdaaan.
Nimekosa mimi, nimekosa mimi ,nimekosa sana....Ushauri wako mzuri ila kwenye huu uzi hatuutaki , kuulizana mishahara ni furaha yetu, kupata matunda ya kazi tuliyofanya mwezi wote, tunaburudika pia, mambo ya ushauri tunashukuru ndugu mfanyabiashara