Vincenzo Jr
Platinum Member
- Sep 23, 2020
- 33,212
- 83,118
Nimebakiwa na elfu 15 😭
Hilo zimwi hapana kwakweli🤣Unaogopa kuwa teja wa Salary Advance 😁😁
Wewe uko bank gani?Angalieni sim banking salary tangu usiku saa 4 mm nilipata
Wewe bado tajiri, nipe elfu 5.Nimebakiwa na elfu 15 😭
Shauri yako 😁😁.Hilo zimwi hapana kwakweli🤣
CRDBWewe uko bank gani?
Sina sababu ya kurusha mtu roho.Kumbe unarusha watu roho?
Tuoneshe muamalaCRDB
Nitakufa na njaa 😀 😀Wewe bado tajiri, nipe elfu 5.
Acheni hizo mambo!
Kwanini wewe usiwe kwenye wale wachache?Ila watumishi wa umma wengi mna hali mbaya, wachache wanafaidi keki ya taifa. Nashukuru Mungu huku kwetu yaani hata huulizii mshahara maana huwa inakutana na kuishi pamoja.
Hapo hasara kubwa ni gari Kwa sababu umelinunua Kwa mkopo, halafu bado linahitaji mambo mengii like fuel, service, insurance, fine za barabarani.Daa hii comment imenifanya nicheke sana usiku huu mpaka machozi yamenitoka. Hii comment imenigusa sana. Imagine gari limezidi kilometa za service, ada inatakiwa, bima inatakiwa, likizo inaisha watoto warudi likizo kutoka kwa babu yao sasa watumiwe nauli warudi home, kodi inatakiwa biashara mbaya, wazazi wanapiga mizinga kama kikundi cha magaidi. Kama kuna mtumishi wa umma sio mwizi basi wachache sana.
Njoo kawe ukwamani, Bar ya Liverpool uje uchukue 50000Wewe bado tajiri, nipe elfu 5.
Hapo utulie hivohivo ukijitikisa tu kidogo unabaki na vumbiNimebakiwa na elfu 15 😭
Achana na sisi wewe🤣🤣🤣🤣🤣🤣Kitu kimerudi jumanne uzi unatelekezwa ila watumishi ( watumwa) mnafurahisha sana
Baadhi NMB pia wameanza kupokea leoAcheni hizo mambo!