STUKA M1
JF-Expert Member
- Jun 5, 2017
- 7,764
- 7,361
Hapana mkuu, ngoja nisubiri leoWengine wanasema ndo imeisha,tukutane june
Hapana mkuu, ngoja nisubiri leoWengine wanasema ndo imeisha,tukutane june
Kweli kabisaHili suala la kulipa salary kwa mafungu mamlaka husika zina kila sababu ya kutoa maelezo ya kina ni nini sababu.
Sipo makini katika hili, dhamira yangu ni kupiga soga tu muda uende huku nikisikilizia SMS ya ndugu mteja umepokea....Mkuu mbona umeshikilia sana issue ya PEPMIS..!!
Mimi utekelezaji wangu wa PEPMIS tangu mwezi wa 4(April) nilikuwa na 97.5% sasa utaniambiaje sikapata mshahara kwa sababu ya PEPMIS..?
Sipo makini katika hili, dhamira yangu ni kupiga soga tu muda uende huku nikisikilizia SMS ya ndugu mteja umepokea....
Sawa mkuu, siamki Leo hadi nipate meseji 😁😁Sipo makini katika hili, dhamira yangu ni kupiga soga tu muda uende huku nikisikilizia SMS ya ndugu mteja umepokea....
Kabisa mambo magumuSawa mkuu, siamki Leo hadi nipate meseji 😁😁
Mimi ni CRDB na mpaka muda huu sijapata salaryHaya mnayopitia NMB ndio tulipitia CRDB last month mpk nikaanzisha uzi humu...hii tabia inakera
CRDB wengine hawajapataHaya mnayopitia NMB ndio tulipitia CRDB last month mpk nikaanzisha uzi humu...hii tabia inakera
Sio nyinyi tu.CRDB wengine hawajapata
itakuwa shida ya mtandao baadhi NMB bado mzigo ujaingia ila salsry slip usiku mwing ziko tayari awali ziikuwa zinagomaBAAAAAAAASI!! Napenda kuutangazia umma kuwa uzi huu umefungwa mpaka mwezi ujao tarehe za ulimi nje kama mbwa wa kizaramo ,hivyo basi ambae hajapata chake atakua amestaafishwa huyo asubiri mafao ya uzeeni na sio mshahara.
Asanteni
Oyaaa 😁😁Chauma wanalipwa fasta ila watumishi mpaka walie machozi ya damu... Ndo maana mtu akishabikia Ccm natamani hata nimlambe makofi..
Let see todayHaya mnayopitia NMB ndio tulipitia CRDB last month mpk nikaanzisha uzi humu...hii tabia inakera
Hapa Halmashauri mpaka ma afisa Utumishi hawajapata salaryitakuwa shida ya mtandao baadhi NMB bado mzigo ujaingia ila salsry slip usiku mwing ziko tayari awali ziikuwa zinagoma
hii noma sana let's wait for today!!Let see today
Hapa Halmashauri mpaka ma afisa Utumishi hawajapata salary
Hii hatupati ,itahesabika malimbikizo ya mshaharaMpaka sahiv hakuna kitu....😅 kama ulimpanga mtoto wa mtu leo utoke nae si Lawama hizi?
Eti how come watu wapate 22 na 23, wengine holahii noma sana let's wait for today!!
Pesa tumewapa CHAUMA, nyie kuleni makandeMimi nipo na simu muda wote kusikilizia salary.. bado ni hola.. hii ni weekend ya hovyo sana kudadeq