Soulja boy
JF-Expert Member
- Oct 3, 2015
- 4,817
- 8,446
Hata hela ya kuchek mechi unakuta huna jmnMimi nipo na simu muda wote kusikilizia salary.. bado ni hola.. hii ni weekend ya hovyo sana kudadeq
Hata hela ya kuchek mechi unakuta huna jmnMimi nipo na simu muda wote kusikilizia salary.. bado ni hola.. hii ni weekend ya hovyo sana kudadeq
Ata Hela ya kula mihogo unakuta hunaHata hela ya kuchek mechi unakuta huna jmn
Vipi taasisi yenu mmepata?Hashim Rungwe, na mtoto wake washavuta B zao chap.
Kweli Afrika ukiishi kwa kuzingatia vigezo ni matso
Vipi tahasisi yenu mmepata?
RemovedToa "h" hiyo inakuharibia
Mwmba hujapata salary mpaka sasa hv?Removed
ngoma bado nmb sujui shida nnWekeni sequel
Hii januari tuwe tunarudi tena januari....
Sasa tuendelee na May
Ukipata financial freedom unakuwa umejipunguzia kukurukakara na vya kupambania vitapungua na utakuwa unatafuta nini duniani bora ufe tu 🤣🤣🤣Hapana mkuu tunakumbushana tu mkuu huu utaratibu wa mtu anaajiriwa baada ya mda mchache anakopa hela ananunua gari anaenda nalo ofisini ana li park jioni anarudi nyumbani halafu weekend analipeleka garage halafu mwisho wa mwezi anakuja kwenye huu uzi we need financial freedom.
ngoma bado nmb suj
Mama Abdul hajawalipa Bado? Nyie hesabu maumivu hampatingoma bado nmb sujui shida nn
Ata mia, na sio mimi tu hii halmashauri wengi hatujapataMwmba hujapata salary mpaka sasa hv?
sawa boss wa hazinaMama Abdul hajawalipa Bado? Nyie hesabu maumivu hampati
Pole mkuu, sio muda mtapata tu...Ata mia, na sio mimi tu hii halmashauri wengi hatujapata
Kuna Jamaa yupo Garage.. alienda kuchokonoa kitu huko.. inatakiwa 500k alitegemea mzigo utasoma asubuhi.. na yupo mkoa sio wake..Ambao hamjapata, jioni mnaweza kufanikisha
Kuna Jamaa yupo Garage.. alienda kuchokonoa kitu huko.. inatakiwa 500k alitegemea mzigo utasoma asubuhi.. na yupo mkoa sio wake..
Wakifelisha leo, jamaa itabid aache gari apande Bus.. aingie gharama tena za kufata gari..
Huku kuchelewesha hela kunaumiza watu hawajui tu.